హీరో అజిత్ కు హైదరాబాద్ తో ప్రత్యేక అనుబంధం

Hyderabad City is so special for Thala Ajith,Telugu Filmnagar,Latest Telugu Movies News,Telugu Film News 2022,Tollywood Movie Updates,Latest Tollywood News,Tollywood Movies, Thala Ajith,Thala Ajith Movies,Thala Ajith Latest Updates,Thala Ajith latest Movies,Thala Ajith Upcoming Movies,Thala Ajith Next Movie,Thala Ajith Next project,Thala Ajith Telugu Movies, Thala Ajith Super Hit Telugu Movies,Valimai,Thala Ajith Valimai,Thala Ajith Valimai Movie,Thala Ajith Valimai latest Movie,Thala Ajith Valimai Upcoming Movie,Thala Ajith Valimai Ready to Release, #AK61,Thala Ajith #AK61 Movie,Bollywood Producer Boney Kapoor,Boney Kapoor,Ajith Kumar About Hyderabad City,Hyderabad City Special To me Say Thala Ajith,View more images #thalaajith, #valimai, #AK61

కోలీవుడ్ లో స్టార్ హీరోగా రాణిస్తూ పలు బ్లాక్ బస్టర్ మూవీస్ తో తమిళ ప్రేక్షకులను అలరిస్తున్న అజిత్ కుమార్ ఆ మూవీస్ తెలుగు డబ్బింగ్ వెర్షన్స్ తో తెలుగు ప్రేక్షకులను అలరిస్తున్న విషయం తెలిసిందే. అజిత్ హీరోగా తెరకెక్కిన “వాలిమై“మూవీ విడుదలకు సిద్ధంగా ఉంది. బాలీవుడ్ ప్రొడ్యూసర్ బోనీ కపూర్ నిర్మాతగా హెచ్ వినోద్ దర్శకత్వంలో తెరకెక్కనున్న “#AK61” మూవీ కి అజిత్ గ్రీన్ సిగ్నల్ ఇచ్చారు. “నెర్కొండ పార్వై”, “వాలిమై” మూవీస్ తరువాత వీరి ముగ్గురి కలయికలో వస్తున్న మూడో సినిమా ఇది.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

అజిత్ కుమార్ కు హైదరాబాద్ తో ప్రత్యేక అనుబంధం ఉంది. తన సినిమాల షూటింగ్స్ దాదాపుగా ఇక్కడే జరిగేలా ప్లాన్ చేసుకుంటున్నారు. ఎంతైనా సొంతూరు కదా.. అందుకే జంట నగరాల మీద అగ్ర కథానాయకుడికి అంత అఫెక్షన్ . అజిత్ కు హైదరాబాద్ లో కూడా ఆస్తులు ఉన్నాయి . అజిత్ లేటెస్ట్ మూవీ “వాలిమై’ సినిమా షూటింగ్ ఎక్కువ భాగం హైదరాబాద్ లోనే జరిగిన విషయం తెలిసిందే. తదుపరి మూవీ “#AK61” మూవీ కి సంబంధించిన షూటింగ్ కూడా హైదరాబాద్ లో ప్లాన్ చేసినట్టు ,కరోనా పరిస్థితులు అనుకూలిస్తే మార్చి నుంచి ఈ చిత్రాన్ని సెట్స్ మీదకు తీసుకువెళతారనీ సమాచారం.

[subscribe]

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.
Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

16 + ten =