“నాట్యం “మూవీ పై చిరంజీవి ప్రశంసలు

Mega Star Chiranjeevi Showers Applauds On Natyam Movie,Megastar Chiranjeevi Superb Words About Natyam Movie,Chiranjeevi Superb Words About Natyam Movie,Megastar Chiranjeevi Interview With Natyam Movie Team,Chiranjeevi Interview With Natyam Movie Team,Megastar Chiranjeevi About Natyam Movie,Megastar Chiranjeevi About Natyam,Chiranjeevi About Natyam,,Chiranjeevi About Natyam Movie,Megastar Chiranjeevi Interviewed Natyam Movie,Megastar Chiranjeevi With Natyam Movie Actress Sandhya Raju,Chiranjeevi Applauds Natyam Movie,Revanth Korukonda,Sandhya Raju,Telugu Filmnagar,Latest Telugu Movies 2021,Telugu Film News 2021,Tollywood Movie Updates,Latest Tollywood News,Revanth Korukonda Film,Sandhya Raju New Movie,Natyam Movie,Natyam Film,Natyam Telugu Movie,Natyam Movie Telugu,Natyam Telugu Teaser,Natyam Movie Teaser,Dil Raju,Natyam Teaser,Natyam Official Teaser,Sadhya,Sandhya Raju,Sandhya In Natyam,Natyam Telugu Film,Natyam Telugu 2021,Natyam Telugu Movie 2021,Natyam 2021 Latest Telugu,Sandhya Raju New Movie Update,Sandhya Raju Latest Movie Update,Sandhya Raju Latest Film Update,Sandhya Raju Upcoming Movie,Sandhya Raju Natyam,Sandhya Raju Natyam Movie,Sandhya Raju Natyam Telugu Movie,Sandhya Raju Natyam Release Date,Natyam Movie Release Date,Natyam Release Date,Natyam On October 22nd,Megastar Chiranjeevi Great Words On Natyam Movie,Megastar Chiranjeevi Interview,Latest Telugu Movie Updates 2021,#NatyamTheMovie,#SandhyaRaju,#Chiranjeevi

శ్రీ వెంకటేశ్వర క్రియేషన్స్ , నిశ్రింకళ ఫిల్మ్‌ బ్యానర్స్ పై రేవంత్ కోరుకొండ దర్శకత్వంలో ప్రముఖ కూచిపూడి డ్యాన్సర్ సంధ్యారాజు ప్రధాన పాత్రలో తెరకెక్కిన “నాట్యం “మూవీ 22 వ తేదీ రిలీజ్ కానుంది. కమల్ కామరాజు , రోహిత్ బెహల్ , ఆదిత్య మీనన్ , భానుప్రియ ముఖ్య పాత్రలలో నటించారు. శ్రవణ్ భరద్వాజ్ సంగీతం అందించారు.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

తాజాగా మెగాస్టార్ చిరంజీవి ‘నాట్యం’ సినిమాపై ప్రశంసల వర్షం కురిపించారు. ఆయన మాట్లాడుతూ..నాట్యం సినిమా చాలా చక్కగా అనిపించిందనీ , మంచి ఫీలింగ్‌ను కలిగించిందనీ , దర్శకుడు రేవంత్, సంధ్యా రాజు కథను అందంగా చూపించారనీ , ఇలాంటి చిత్రాలు అనగానే మనకు కె. విశ్వనాథ్ గారే గుర్తొస్తారనీ, ఆయనని స్ఫూర్తిగా తీసుకునే ఈ సినిమాను తీసినట్టు తనకు అనిపిస్తోందనీ , మన ఆచారాలు, సంప్రదాయాలు, కళలను మరిచిపోతోన్న ఈ తరంలో ఇలాంటి సినిమా రావడం సంతోషంగా ఉందనీ , ఈ ప్రయత్నాన్ని మనస్ఫూర్తిగా అభినందిస్తున్నాననీ , రేవంత్, సంధ్యా రాజు ఇద్దరూ కూడా పర్ఫెక్ట్ కాంబినేషన్. ఈ చిత్రం హిట్ కావాలని మనస్ఫూర్తిగా కోరుకుంటున్నాననీ , చిన్న వయసు వాడైనా సరే దర్శకుడు రేవంత్ తన డెబ్యూగా ఇలాంటి సినిమాను తీశారనీ , ఇలాంటి సినిమాను తెలుగు ప్రేక్షకులు కచ్చితంగా ఆదరిస్తారనే నమ్మకం నాకుందనీ , “శంకరాభరణం” సినిమాను ప్రేక్షకులు ఎంతగా ఆదరించారో ఈరోజు కొత్తగా చెప్పాల్సిన పని లేదనీ , అదో క్లాసిక్ చిత్రం. అలానే “నాట్యం” సినిమాకు కూడా ప్రజాశీస్సులు ఉంటాయని ఆశిస్తున్నాననీ, ఈ చిత్రం పెద్ద సక్సెస్ అవ్వాలనీ , చిత్రయూనిట్‌కు ఆల్ ది బెస్ట్ అని చెప్పారు.

[subscribe]

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here