‘రాధేశ్యామ్’ రిలీజ్ తర్వాతే ‘ప్రాజెక్ట్ K’ అప్ డేట్

An Update On Project K Will Be Out Only After Radhe Shyam Movie Release Tweets Director Nag Ashwin,Radhe Shyam,Radhe Shyam Movie,Radhe Shyam Telugu Movie,Radhe Shyam Movie Update,Radhe Shyam Movie Release,Radhe Shyam Movie Release Date,Radhe Shyam Release Date,Radhe Shyam Update,Pooja Hegde,Project K,Prabhas Project K Update,Prabhas Project K,Prabhas Project K Movie,Project K Movie,Project K,Prabhas,Nag Ashwin,Deepika Padukone,Amitabh Bachchan,Vyjayanthi Movies,Prabhas And Nag Ashwin Movie Latest Update,Nag Ashwin,Prabhas 21,Prabhas 21 Movie,Prabhas Latest Movie,Latest Telugu Movies 2021,Rebel Star Prabhas,Prabhas Movies,Prabhas New Movie,Prabhas Latest Movie Update,Prabhas And Nag Ashwin,Nag Ashwin Movies,Nag Ashwin New Movie,Prabhas And Nag Ashwin Movie,Telugu Filmnagar,Prabhas Nag Ashwin Movie Update,Nag Ashwin New Project,Prabhas And Nag Ashwin Project K,Project K,Prabhas Latest News,Project K Updates,Project K Movie Updates,Prabhas New Movie Update,Prabhas Movie News,Prabhas Next Movie,Prabhas Project K Movie Shooting Update,Project K Movie Shooting Update,Prabhas Project K Movie Latest Shooting Update,Project K Movie Latest Shooting Update,Prabhas Project K Movie Latest Update,Project K Update,Project K Movie Update,Nag Ashwin Update On Project K,Prabhas's Project K Poster,Fan Asks Nag Ashwin About Prabhas's Project K Poster,Project K Update From Nag Ashwin,Nag Ashwin Latest News,Nag Ashwin About Project K,Project K Poster,Project K Movie Poster,#ProjectK

నాగ్ అశ్విన్ దర్శకత్వంలో ప్రభాస్ హీరోగా పాన్ ఇండియా సినిమా వస్తున్న సంగతి తెలిసిందే కదా. సైన్స్ ఫిక్షన్ నేపథ్యంలో తెరకెక్కుతున్న ఈసినిమా షూటింగ్ ఇప్పటికే మొదలైంది కూడా. అంతేకాదు ఈసినిమాలో కీలక పాత్రలో నటిస్తున్న అమితాబ్ ఇప్పటికే తన పోర్షన్ ను పూర్తి చేసుకున్నారు కూడా.
మరోవైపు నాగ్ అశ్విన్ కూడా ఈసినిమా షూటింగ్ కోసం ఫుల్ ప్లాన్ లో ఉన్నట్టు తెలుస్తుంది. ఎందకుంటే ప్రస్తుతం ప్రభాస్ ఆది పురుష్ సినిమా షూటింగ్ లో ఉన్నాడు. ఈ నెలాఖరువరకూ ఈసినిమా షూటింగ్ అయిపోతుంది అన్నవార్తలు అయితే ఇప్పటికే వినిపిస్తున్నాయి. ఈసినిమా తరువాత సలార్ కూడా లైన్ లో ఉండటంతో ఆసినిమా షూటింగ్ ను కూడా పూర్తి చేయనున్నాడు. ఈసినిమా షూటింగ్ అయిపోవడానికి అటు ఇటుగా ఒక రెండు నెలలు పట్టినా ఈ ఏడాది సరిపోతుంది. వచ్చే ఏడాది సంక్రాంతికి ఎలాగూ రాధేశ్యామ్ రిలీజ్ అవ్వబోతుంది. దాంతో ప్రభాస్ కాస్త ఫ్రీ అవ్వనున్నాడు. ఇప్పటికే స్క్రిప్ట్ పనులు..ప్రీప్రొడక్షన్ పనులు పూర్తిచేసుకుని నాగ్ అశ్విన్ రెగ్యులర్ చిత్రీకరణకు రెడీగా ఉన్నారు. ప్రభాస్ ఎప్పుడు ఓకే అంటే అప్పుడు షూటింగ్ కు వెళ్లడానికి రెడీ గా ఉన్నాడు.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

ఇక ఇదిలా ఉండగా అక్టోబర్ 23న ప్రభాస్‌ పుట్టినరోజు అన్న సంగతి తెలిసిందే కదా. దీంతో ‘ప్రాజెక్ట్‌ కె’ నుండి అప్ డేట్ వస్తుందేమో అని అభిమానులు ఆసక్తిగా ఎదురుచూస్తున్నారు. ఈనేపథ్యంలో ఓ నెటిజన్ ఇదే విషయాన్ని నాగ్ అశ్విన్ ను అడుగాడు. ఈసినిమా ‘అప్‌డేట్‌ లేదా?’ అనిప్రభాస్‌ అభిమాని ఒకరు ట్విటర్‌లో ట్యాగ్‌ చేయగా దానికి సమాధానంగా నాగ్ అశ్విన్ ‘రాధేశ్యామ్‌’ విడుదలైన తర్వాతే సినిమాకు సంబంధించిన అప్ డేట్ ఉంటుందని తెలిపాడు. అంటే సంక్రాంతి దాకా ఎలాంటి అప్‌డేట్‌ లేదనే విషయం అర్థమవుతోంది. ఇది ఒక రకంగా అభిమానులను నిరాశ పరిచే విషయమనే చెప్పొచ్చు.

కాగా ఈసినిమాలో దీపికా పదుకునే హీరోయిన్ గా నటిస్తుంది. వైజయంతి మూవీస్ బ్యానర్ పై ప్రభాస్ రేంజ్‌కి తగ్గట్టుగా నిర్మాత అశ్వినీదత్ ఈ చిత్రాన్ని పాన్ వరల్డ్ రేంజ్ లో భారీ బడ్జెట్‌తో రూపొందించనున్నారు. మహానటి సినిమాకు పని చేసిన స్పానిష్ టెక్నీషియన్ డానీ సాంచెజ్ లోపెజ్ ఈ సినిమాకు కూడా సినిమాటోగ్రాఫర్‌గా పని చేయనుండగా… అలాగే మిక్కీ జే మేయర్ ఈ సినిమాకు సంగీతం అందిస్తున్నాడు.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.
Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here