మరో సినిమా మొదలుపెట్టిన ‘నిఖిల్’

Nikhil Lines Up His New Movie With An Editor Turned Director,18 Pages,Kartikeya 2,18 Pages Movie,Kartikeya 2 Movie,Telugu Filmnagar,Latest Telugu Movie 2021,Latest Tollywood Updates,Nikhil19,Nikhil19 Movie,Nikhil19 Updates,Nikhil19 Movie Updates,Nikhil19 Latest Updates,Nikhil19 Movie News,Nikhil19 Movie Latest News,Nikhil Siddhartha Nikhil19,Nikhil Siddhartha Nikhil19 Movie,Nikhil Siddhartha Next Movie Nikhil19,Nikhil New Movie Nikhil19,Nikhil Next,Hero Nikhil,Nikhil Siddhartha Movies,Nikhil Siddhartha New Movie,Nikhil Siddhartha Latest Movie,Nikhil Siddhartha Upcoming Movie,Nikhil Siddhartha Next Project,Nikhil Siddhartha Upcoming Project,Nikhil Siddhartha Next Film,Nikhil Siddhartha Next Movie,Nikhil Siddhartha New Movie Update,Nikhil Siddhartha Latest Movie Update,Nikhil Siddhartha Latest Film Update,Nikhil Siddhartha Next Movie Announced,K Raja Shekhar Reddy,Charan Tej,Red Cinemas,Garry BH,Garry BH Movies,Garry BH New Movie,Garry BH Latest Movie,Nikhil Siddhartha And Garry BH,Nikhil Siddhartha And Garry BH Movie,Nikhil Siddhartha And Garry BH Nikhil19,Nikhil Siddhartha And Garry BH New Movie,Nikhil's Next With Garry Bh Gets Launched With A Pooja,Nikhil19 Movie Launched,Nikhil19 Launched,Nikhil19 Pooja,Nikhil19 Movie Launch,Nikhil19 Movie Opening,Nikhil19 Movie Opening,Nikhil19 Movie Pooja Ceremony,Iswarya Menon,Nikhil19 Movie Launch Photos,Nikhil And Garry BH,Nikhil And Garry BH Movie,Nikhil And Garry BH Movie Launched,#Nikhil19,#Nikhil

యంగ్ హీరో నిఖిల్ మాత్రం తన జోరును అస్సలు తగ్గించట్లేదు. హ్యాపీడేస్ సినిమాతో కెరీర్ ప్రారంభించిన నిఖిల్ ఆ తర్వాత పలు సినిమాల్లో నటించినా కథల విషయంలో కాస్త తడబడ్డాడు.. ఆ తర్వాత మంచి కథలను ఎంచుకుంటూ విజయాలను అందుకుంటున్నాడు. ఇక ఇదిలా ఉండగా ఇప్పటికే రెండు మూడు సినిమాలతో బిజీగా ఉన్న సంగతి తెలిసందే. ప్రస్తుతం పల్నాటి సూర్య ప్రతాప్ దర్శకత్వంలో నిఖిల్ 18 పేజీస్ సినిమా చేస్తున్నాడు. అల్లు అరవింద్ సమర్పణలో గీతా ఆర్ట్స్ 2 బ్యానర్ పై రానున్న ఈ చిత్రాన్ని బన్నీ వాసు నిర్మిస్తున్న ఈసినిమాకు.. సుకుమార్ రైటింగ్స్ నిర్మాణ భాగస్వామిగా వ్యవహరిస్తోంది. ఈ చిత్రానికి గోపీ సుందర్ సంగీతం అందిస్తున్నాడు. ఇక ఈసినిమాతో పాటు నిఖిల్ చందూ మొండేటి దర్శకత్వంలో కార్తికేయ సినిమా చేస్తున్నాడు. ఈసినిమా ప్రస్తుతం షూటింగ్ దశలో ఉంది.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

ఇక ఇప్పుడు మరో సినిమాను లైన్ లో పెట్టేశాడు. ఎడిటర్ గారీ బి.హెచ్ దర్శకత్వంలో ఈసినిమా తెరకెక్కుతుంది. ఈసినిమాతో గారీ దర్శకుడిగా పరిచయం కానున్నాడు. ఇక ఈసినిమా హైద్రాబాద్ లో నేడు గ్రాండ్ గా లాంచ్ అయింది. కె. రాజ శేఖర్ రెడ్డి ఈసినిమాను నిర్మిస్తున్నాడు. రాజ శేఖర్ రెడ్డి క్లాప్ కొట్టగా.. శరత్ మారర్, జెమిని కిరణ్ ఇంకా దర్శకుడు శ్రీకాంత్ అడ్డాల స్క్రిప్ట్ ను అందించాడు. రెగ్యులర్ షూటింగ్ నేటి నుండే మొదలవుతుంది.

కాగా ఈసినిమాలో ఐశ్వర్య మీనన్ హీరోయిన్ గా నటిస్తుంది. శ్రీ చరణ్ పాకాల సంగీతం అందిస్తుండగా.. మనోజ్ రెడ్డి సినిమాటోగ్రాఫర్ గా పనిచేయనున్నాడు. దర్శకత్వంతో పాటు గారీ ఈసినిమాకు ఎడిటర్ గా కూడా వ్యవహరించనున్నాడు.

[subscribe]

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here