3 సినిమాలతో నాని సందడి

Natural Star Nani All Set To Release His Three Movies,Natural Star Nani New Movies,Natural Star Nani Latest Movies,Natural Star Nani New Movie Updates,Natural Star Nani Latest Movie Updates,Natural Star Nani Movies,Natural Star Nani New Movie,Natural Star Nani Latest Movies,Natural Star Nani Next Movie,Natural Star Nani Upcoming Movies,Natural Star Nani Next Project,Natural Star Nani Upcoming Projects,Natural Star Nani Movie Updates,Natural Star Nani Movie News,Telugu Filmnagar,Latest Telugu Movies 2021,Tollywood Movie Updates,Latest Tollywood News,Nani and Naziya Nazim Fahadh's Film,Ante Sundaraniki,Ante Sundaraniki Movie,Nani,Natural Star,Natural Star Nani,Ante Sundaraniki Telugu Movie,Tuck Jagadish,Tuck Jagadish Movie,Tuck Jagadish Telugu Movie,Shyam Singha Roy,Shyam Singha Roy Movie,Shyam Singha Roy Telugu Movie,Shyam Singha Roy Movie Updates,Nani All Set To Release His Three Movies

షైన్ స్క్రీన్స్ బ్యానర్ పై సక్సెస్ ఫుల్ చిత్ర దర్శకుడు శివ నిర్వాణ దర్శకత్వంలో న్యాచురుల్ స్టార్ నాని హీరోగా రూపొందిన యాక్షన్ ఎంటర్ టైనర్ “టక్ జగదీష్ ” మూవీ విడుదలకు సిద్ధంగా ఉంది. ఈ మూవీ లో రీతూ వర్మ , ఐశ్వర్య రాజేష్ కథానాయికలు.హీరో నాని ప్రస్తుతం రాహుల్ సంక్రుత్యన్ దర్శకత్వంలో కోల్ కత్తా బ్యాక్ డ్రాప్ లో భారీ బడ్జెట్ తో తెరకెక్కుతున్న సూపర్ నేచురల్ థ్రిల్లర్ “శ్యామ్ సింగ రాయ్ “మూవీ షూటింగ్ లో పాల్గొంటున్నారు. సాయి పల్లవి , కృతిశెట్టి కథానాయికలు. ” శ్యామ్ సింగ రాయ్ “మూవీ షూటింగ్ ముగింపు దశలో ఉంది.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

మైత్రీ మూవీ మేకర్స్ బ్యానర్ పై వివేక్ ఆత్రేయ దర్శకత్వం లో నాని హీరోగా రూపొందనున్న కామెడీ ఎంటర్ టైనర్ “అంటే .. సుందరానికి !” మూవీ త్వరలో సెట్స్ పైకి వెళ్ళనుంది. ఈ మూవీ షూటింగ్ ను త్వరగా కంప్లీట్ చేయడానికి నాని నిర్ణయం తీసుకున్నారు. సుధాకర్ చెరుకూరి నిర్మాతగా శ్రీకాంత్ దర్శకత్వంలో మరో మూవీ కి నాని గ్రీన్ సిగ్నల్ ఇచ్చారు. ఈ సంవత్సరం “టక్ జగదీష్ ” , “శ్యామ్ సింగ రాయ్ “, “అంటే .. సుందరానికి !” మూవీస్ తో హీరో నాని సందడి చేయనున్నారు.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.
Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

 

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here