‘షాదీ ముబారక్’ ట్రైలర్ రిలీజ్

Shaadi Mubarak Movie Trailer Is Out,Telugu Filmnagar,Telugu Film News 2021,Tollywood Movie Updates,Latest Tollywood News,Sagar,Hero Sagar,Actor Sagar,Shaadi Mubarak Trailer,Sagar RK Naidu,Drishya Raghunath,Padmasri,Dil Raju,Sagar RK Naidu​​,Sagar Shaadi Mubarak Trailer,Shaadi Mubarak Trailer Out,Shaadi Mubarak Trailer Released,Shaadi Mubarak Trailer Telugu,Shaadi Mubarak,Shaadi Mubarak Movie,Shaadi Mubarak Film,Shaadi Mubarak Telugu Movie,Shaadi Mubarak Telugu Movie Trailer,Shaadi Mubarak Movie Trailer,Shaadi Mubarak Movie Trailer Telugu,Sagar Shaadi Mubarak Movie Trailer,Sagar RK Naidu Latest Movie Trailer,Sagar RK Naidu Shaadi Mubarak Trailer,Shaadi Mubarak Official Trailer,Shaadi Mubarak Official Telugu Trailer,Shaadi Mubarak Movie Trailer Release,#ShaadiMubarakTrailer​​​

ప్రస్తుతం వరుసగా స్టార్ హీరోల సినిమాలు నిర్మిస్తున్న దిల్ రాజు.. తాజాగా షాదీ ముబారక్ అంటూ ఒక చిన్న సినిమాతో వస్తున్నాడు. పద్మశ్రీ దర్శకత్వంలో సాగర్ హీరోగా తెరకెక్కుతున్న సినిమా ‘షాదీ ముబారక్’. ఫ్యామిలీ ఎంటర్‌టైనర్‌‌గా రూపుదిద్దుకుంటోన్న ఈ సినిమా ఇప్పటికే షూటింగ్ పూర్తి చేసుకొని ప్రస్తుతం పోస్ట్ ప్రొడక్షన్ పనులు జరుపుకుంటుంది. ఇక ఇటీవలే ఈ సినిమా నుండి ఫస్ట్ లుక్ పోస్టర్స్, టీజర్ ను రిలీజ్ చేయగా ఇప్ప్పుడు వాటికి మంచి రెస్పాన్స్ వచ్చింది. ఇక ఇప్పుడు తాజాగా ఈ సినిమా ట్రైలర్ ను రిలీజ్ చేశారు చిత్రయూనిట్.

ట్రైలర్ అంతా పెళ్లి చూపుల ఫార్మాట్ లోనే జరుగుతుంది. ఫారిన్ నుంచి వచ్చిన ఒక ఎన్నారై టైం వేస్ట్ చేయకుండా ఒక రోజు 3 పెళ్లి చూపులకు వెళ్తాడు. అక్కడ ఆయనకు ఎదురైన అనుభవాలే ఈ సినిమా కథ. ట్రైలర్ అయితే చూడటానికి ఆసక్తికరంగా ఉంది. మరి సినిమా ఎలా ఉంటుందో తెలియాలంటే మాత్రం రిలీజ్ వరకూ వెయిట్ చేయాల్సిందే

కాగా దృశ్యా రఘునాథ్‌ హీరోయిన్‌గా నటిస్తున్న ఈ సినిమాను శ్రీ వెంకటేశ్వర క్రియేషన్స్ బ్యానర్‌లో దిల్ రాజు, శిరీష్ నిర్మిస్తున్నారు. ఇంకా ఈ సినిమాలో అదితి, ఝాన్సీ, హేమ, రాజశ్రీనాయర్‌ ప్రధాన పాత్రల్లో నటిస్తున్నారు. మార్చి 5న ఈ సినిమాను విడుదల చేయనున్నారు.

మరి మొగలిరేకులు, చక్రవాకం సీరియల్స్ తో తెలుగు ప్రేక్షకులకు బాగా చేరువైన టెలివిజన్ నటుడు సాగర్ ఆర్కే నాయుడు వెండితెరపై ఎంతవరకూ మ్యాజిక్ చేస్తాడో చూాడాలి.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here