అలియా పై రామ్ చరణ్ ప్రశంసలు

Ram Charan Is All Praises For Alia Bhatt,Telugu Filmnagar,Latest Telugu Movies News,Telugu Film News 2021,Tollywood Movie Updates,Latest Tollywood News,Ram Charan Tej,Mega Power Star Ram Charan,Ram Charan,Hero Ram Charan,Alia Bhatt,Actress Alia Bhatt,Heroine Alia Bhatt,Gangubai Kathiawadi,Official Teaser,Sanjay Leela Bhansali,Gangubai Kathiawadi Official Teaser,Alia Bhatt Gangubai Kathiawadi,Gangubai Kathiawadi Teaser,Ram Charan Praises Alia Bhatt,Ram Charan Praises For Alia Bhatt,Ram Charan Praises Alia Bhatt Screen Presence In Gangubai Kathiawadi Teaser,Ram Charan Praise Alia Bhatt In Gangubai Kathiawadi Teaser,Ram Charan About Alia Bhatt Gangubai Kathiawadi Teaser,Ram Charan About Alia Bhatt,Ram Charan Latest News,Ram Charan Latest Film Updates

ప్రముఖ దర్శకుడు సంజయ్ లీలా భనాల్సీ దర్శకత్వంలో ఆలియా భట్ నటిస్తున్న సినిమా గంగూబాయికతియావాడీ. ఈ సినిమా టీజర్ ను రీసెంట్ గా రిలీజ్ చేయగా అందులో అలియా నటన చూసినవారందరూ ప్రశంసలు కురిపిస్తున్నారు. అలియా భట్ మరోసారి తన నటనతో ఆకట్టుకుంది. అజయ్ దేవ్‌గన్, ఇమ్రాన్ హష్మి, హ్యూమా ఖురేషి అతిథి పాత్రల్లో కనిపించనున్న ఈ సినిమా జులై 30న ప్రేక్షకుల ముందుకు రాబోతుంది

ఇక అలియా నటనపై రామ్ చరణ్ కూాడా స్పందించి తన ట్విట్టర్ ద్వారా ప్రశంసలు కురిపించారు.
టీజర్ అద్భుతంగా ఉంది సంజయ్ సర్. ఆలియా స్క్రీన్ ప్రజెన్స్ చాలా గొప్పగా ఉంది. ఈ సినిమా విడుదల కోసం ఆతృతగా ఎదురుచూస్తున్నాన`ని చెర్రీ పేర్కొన్నాడు. ఇక, ఈ టీజర్‌పై రాజమౌళి స్పందిస్తూ.. `గంగూబాయిగా ఆలియా భట్ అద్భుతంగా కుదిరింది. వెండితెరపై సంజయ్ లీలా భన్సాలీ వర్క్ చూసేందుకు ఎదురుచూస్తున్నాన`ని ట్వీట్ చేశారు.

కాగా దర్శకధీరుడు రాజమౌళి దర్శకత్వంలో స్టార్ట్ హీరోలు ఎన్టీఆర్, రామ్ చరణ్ కలిసి నటిస్తున్న భారీ మల్టీస్టారర్ ‘ఆర్ఆర్ఆర్’. చరణ్ ‘మన్నెం దొర అల్లూరి సీతారామరాజు’గా కనిపిస్తుండగా తారక్ ‘కొమరం భీమ్’ పాత్రలో నటిస్తున్నాడు. ఇక ఈ సినిమాలో రామ్ చరణ్ సరసన బాలీవుడ్ బ్యూటీ అలియా భట్ నటిస్తుండగా.. ఎన్టీఆర్ సరసన హాలీవుడ్ భామ ‘ఒలివియా మోరిస్’ నటిస్తుంది.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.
Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here