ప్రముఖ నిర్మాణ సంస్థకు ‘చెక్’ నైజాం హక్కులు

NIzam Distribution Rights For Nithiin’s Check Movie Have Been Acquired,Telugu Filmnagar,Latest Telugu Movies News,Telugu Film News 2021,Tollywood Movie Updates,Nithiin,hero Nithiin,Actor Nithiin,Nithiin Check,Check,Check Movie,Check Film,Check Telugu Movie,Check Movie Telugu,Check Movie Update,Check Movie Latest Reports,Check Movie Latest News,Check Telugu Movie Updates,Nithiin Check Movie Rights,Check Movie Rights,Check Gets NIzam Distribution Rights,Check Distribution Rights,Rakul Preet Singh,Priya Prakash Varrier,Check Movie Release,Check On Feb 26,Sri Karthikeya Cinemas,NIzam Distribution Rights For Check

చంద్ర శేఖర్ యేలేటి దర్శకత్వంలో నితిన్ హీరోగా వస్తున్న సినిమా చెక్. చాలా డిఫరెంట్ కథతో వస్తున్నాడు నితిన్. ఇప్పటికే ఈ సినిమా టీజర్ కు ట్రైలర్ కు వస్తున్న రెస్పాన్స్ చూస్తుంటే ఈ సినిమాతో మరో హిట్ ను కూడా తన ఖాతాలో వేసుకునేలా ఉన్నాడన్న అభిప్రాయానికి వస్తున్నారు అందరూ . ఇక ఈ ఎఫెక్ట్ ప్రీ రిలీజ్ బిజినెస్ పై కూడా పడింది. టీజర్ కు ట్రైలర్ కు మంచి టాక్ వచ్చి సినిమాపై అంచనాలు పెరిగితే ఆ సినిమా హక్కులు కూడా అదే రేంజ్ లో అమ్ముడుపోతాయన్న విషయం తెలిసిందే కదా. ఇప్పుడు చెక్ విషయంలో కూడా అదే జరిగింది.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

చెక్ నైజం హక్కులను శ్రీ కార్తికేయ సినిమాస్ అనే సంస్థ సొంతం చేసుకుంది. ఇక ఈ విషయాన్ని తమ అధికారిక ట్విట్టర్ ద్వారా పోస్ట్ చేస్తూ చెక్ సినిమా హక్కులను సొంతం చేసుకున్నందుకు చాలా సంతోషంగా ఉందని తెలిపారు.

కాగా భ‌వ్య క్రియేష‌న్స్ బ్యాన‌ర్ పై తెర‌కెక్కుతున్న ఈ సినిమాలో ర‌కుల్ ప్రీత్ సింగ్, ప్రియా ప్ర‌కాశ్ వారియ‌ర్ హీరోయిన్లుగా న‌టిస్తున్నారు. ఇంకా సిమ్రన్ చౌదరి, పోసాని కృష్ణమురళి, సాయిచంద్, మురళీ శర్మ, హర్ష వర్ధన్, సంపత్ రాజ్, చైతన్య కృష్ణ, కార్తీక్ రత్నం కీలక పాత్రల్లో నటించారు. కల్యాణిమాలిక్‌ ఈ సినిమాకు సంగీతం అందించగా..సినిమాటోగ్రఫీ రాహుల్‌ శ్రీవాత్సవ్‌ అందించాడు. ఫిబ్ర‌వ‌రి 26న ఈ సినిమా విడుద‌ల కానుంది. మరి మరణ శిక్ష పడిన ఖైదీ తన చదరంగం నైపుణ్యంతో బయటకు రావడానికి ఎలా ప్రయత్నిస్తాడు అన్నది కథ. చూద్దాం నితిన్ ఆ అంచనాలను రీచ్ అవుతాడో..లేదో..?

[subscribe]

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.
Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.