మహి వి రాఘవ్ సాహస నిర్ణయం

Yatra Movie Director Mahi V Raghav To Make A Webseries Based On The Real Life Story Of Gangster Dawood Ibrahim

సక్సెస్ ఫుల్ “ఆనందో బ్రహ్మ “, “యాత్ర ” మూవీస్ తో అలరించిన దర్శకుడు మహి వి రాఘవ్ ఇప్పుడు ఒక వెబ్ సిరీస్ రూపొందిస్తున్నట్టుగా అనౌన్స్ చేసారు. అండర్ వరల్డ్ డాన్ దావూద్ ఇబ్రహీం జీవిత చరిత్ర ఆధారంగా ఈ వెబ్ సిరీస్ రూపొందనుంది. ప్రముఖ OTT ద్వారా ఈ వెబ్ సిరీస్ దక్షిణాది భాషలతో పాటు హిందీ భాషలో ప్రసారం కానుంది.

ఒక ఇంటర్వ్యూ లో దర్శకుడు మహి మాట్లాడుతూ .. అండర్ వరల్డ్ డాన్ దావూద్ ఇబ్రహీం జీవితాన్ని ప్రేక్షకులముందుకు తీసుకొచ్చేనందుకు సిద్ధం అవుతున్నానని , అతని జీవితంలోని కీలక సంఘటనలు , వివాదాస్పద విషయాలు తెలుకున్నానని, అందుకే దావూద్ ఇబ్రహీం బయోపిక్ ను రూపొందించనున్నానని తెలిపారు. డాన్ దావూద్ పై వెబ్ సిరీస్ రూపొందించాలనే సాహస నిర్ణయం దర్శకుడు మహి తీసుకున్నారు. దావూద్ ఇండియా లో లేకపోయినా , ఆయన అనుచరుల వల్ల లాభం పొందినవారు చాలామంది ముంబై లో ఉండే ఉంటారు వారివల్ల వెబ్ సిరీస్ కు , దర్శకుడి ప్రమాదం ఉండే అవకాశం ఉంది.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.
Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here