షూటింగ్స్ పునః ప్రారంభం పై తమన్నా అభిప్రాయం

Actress Tamannaah Shares Her Perspective Regarding Resuming Movie Shootings Post Lockdown.

కరోనా మహమ్మారి కారణంగా లాక్ డౌన్ లో షూటింగ్స్ నిలిచిపోయి సినీ సెలబ్రిటీస్ ఇళ్ళకే పరిమితం అయిన విషయం తెలిసిందే. దాదాపు 3 నెలల తరువాత రాష్ట్ర ప్రభుత్వాలు కొన్ని షరతులతో కూడిన షూటింగ్స్ అనుమతినిచ్చినా ఒకటి , రెండు చిన్న చిత్రాలు తప్ప పెద్ద సినిమాలు సెట్స్ కు వెళ్ళలేదు. స్టార్ , హీరో , హీరోయిన్స్ ఈ పరిస్థితులలో షూటింగ్స్ లో పాల్గొనడానికి ఆసక్తి చూపడంలేదు. 4 నెలలకు పైగా ఇంటికే పరిమితం అయిన తమన్నా సోషల్ మీడియా లో ఫొటోస్ , వీడియోస్ షేర్ చేస్తూ , తన ఇంటి సభ్యులతో ఎంజాయ్ చేస్తూ టైమ్ పాస్ చేస్తున్నారు.

స్టార్ హీరోయిన్ తమన్నా ఒక ఇంటర్వ్యూ లో షూటింగ్స్ పునః ప్రారంభం పై తన అభిప్రాయం చెప్పారు. షూటింగ్స్ పునః ప్రారంభం అయితే నటీ నటులతోపాటు యూనిట్ మెంబర్స్ సేఫ్టీ ముఖ్యమని , పెద్ద సినిమాలకు యూనిట్ మెంబర్స్ అధికంగా ఉంటారని , రిస్క్ ఎక్కువగా ఉంటుందని , మూవీస్ రిలీజ్ చేయడానికి థియేటర్స్ ఓపెన్ అవ్వాలని , సాధారణ పరిస్థితులు నెలకొంటేగానీ ప్రేక్షకులు థియేటర్స్ కు రారని , అందువల్ల షూటింగ్స్ పునః ప్రారంభం అవడానికి లేటవుతుందనే అభిప్రాయాన్ని తమన్నా వెల్లడించారు.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.
Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here