మహానటి ‘సావిత్రి’ చేతిలో ఉన్న అగ్ర హీరో ఎవరో తెలుసా..?

Throwback Thursday: Guess The Star Kid Who Is In The Hands Of Savitri

పైన ఫొటోలో మహానటి సావిత్రి ఎత్తుకున్న అగ్ర హీరో ఎవరనే ఆలోచిస్తున్నారు కదా. అది తెలుసుకోవాలంటే అసలు స్టోరీ లోకి వెళ్లాల్సిందే. అక్కినేని నాగేశ్వరరావు, సావిత్రి ప్రధాన పాత్రల్లో తెరకెక్కిన చిత్రం వెలుగు నీడలు. 1961 లో వచ్చిన ఈ సినిమాకు ఆదుర్తి సుబ్బారావు దర్శకత్వం వహించారు. ఈ సినిమాని కూడా అన్నపూర్ణ పిక్చర్స్ పైనే నిర్మించారు. జగ్గయ్య , ఎస్.వి.రంగారావు, గుమ్మడి వెంకటేశ్వరరావు, రేలంగి వెంకటరామయ్య, సూర్యకాంతం, గిరిజ, రాజసులోచన, పద్మనాభం, పేకేటి శివరామ్, ఇ.వి.సరోజ, ముఖ్యపాత్రలో నటించారు. పెండ్యాల నాగేశ్వరరావు సంగీతం అందించారు. ఇక అప్పట్లో ఈ సినిమా సంచలన విజయం సాధించింది.

ఇక ఈ సినిమాలో చల్లని వెన్నెల సోనలు అనే పాట గుర్తుండివుంటుంది కదా. ఆ పాటలోనే సావిత్రమ్మ ఓ బాబును ఎత్తుకొని ఉంటుంది. ఆ బాబు ఎవరో కాదు అక్కినేని నాగేశ్వరరావు తనయుడు అక్కినేని నాగార్జున. ఈ సినిమాతో మొదటి సారి బాలనటుడిగా నాగార్జున వెండి తెరపై కనిపించాడు. ఈ సినిమా చేస్తున్నప్పుడు నాగార్జునకి కేవలం 8 నెలలేనట.

అలా బాలనటుడిగా ఎంట్రీ ఇచ్చిన నాగార్జున ఆ తర్వాత విక్రమ్ తో హీరోగా ఎంట్రీ ఇచ్చి తొలిచిత్రంతోనే మరపురాని విజయాన్ని అందుకుని ఎన్నో సినిమాల్లో నటించి టాలీవుడ్ అగ్ర హీరో స్థాయికి ఎదిగాడు. అంచెలంచెలుగా ఎదిగి.. తండ్రికి తగ్గ తనయుడు అనిపించుకున్నాడు. టాలీవుడ్ కింగ్ అన్నా.. మన్మధుడు అన్నా నాగార్జుననే. ఈ వయసులో కూడా యంగ్ హీరోలకు సైతం పోటీ ఇస్తూ ఫిట్ నెస్ ను మెయిన్ టైన్ చేస్తున్నాడు. ఇక గత ఏడాది మన్మధుడు సీక్వెల్ మన్మధుడు 2 సినిమాతో వచ్చాడు కానీ ఆ సినిమా అంత విజయాన్ని అందించలేకపోయింది.

ప్రస్తుతం నాగ్ వైల్డ్ డాగ్ అనే చిత్రంలో నటిస్తున్నాడు. దీనితో పాటు బాలీవుడ్ లో రణబీర్ కపూర్, అలియా భట్ ప్రధాన పాత్రల్లో తెరకెక్కుతున్న బ్రహ్మాస్త్ర సినిమాలో కూడా ఒక కీలక పాత్రలో నటిస్తున్నాడు. ఇక ఈ సినిమా తర్వాత నాగ్ సోగ్గాడే చిన్ని నాయనా సినిమాకి సీక్వెల్ గా ‘బంగార్రాజు’ ను లైన్ లో పెట్టినట్టు తెలుస్తుంది. అయితే అధికారిక ప్రకటన వచ్చేంత వరకూ మాత్రం చెప్పలేం.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.
Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

 

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here