శ్రీ విష్ణు ‘డొనేట్ ప్లాస్మా’ ఛాలెంజ్..!

Brochevarevarura Actor Sree Vishnu Accepts Donate Plasma Challenge urges his fellow actors to be part of the Initiative

స్టోరీ సెలక్షన్ లోనే కాదు ఛాలెంజ్ లో కూడా తన వైవిధ్యతను చూపించాడు శ్రీవిష్ణు. ఇప్పటి వరకూ ఆ ఛాలెంజ్ అంటూ.. ఈ ఛాలెంజ్ అంటూ ఎన్నో ఛాలెంజ్ లు చూశాం. అయితే ఇప్పుడు శ్రీవిష్షు ‘డొనేట్ ప్లాస్మా’ అనే కొత్త ఛాలెంజ్ కు శ్రీకారం చుట్టాడు. ఈ ఛాలెంజ్ ద్వారా ప్రజల్లో అవగాహన కల్పించడానికి సిద్దమయ్యాడు. దీనిలో భాగంగా ‘డొనేట్ ప్లాస్మా అండ్ సేవ్ లైఫ్’ అని ఉన్న డీపీ ని ట్విట్టర్ ప్రొఫైల్ పిక్‌గా పెట్టాడు. ఇక ఈ ఛాలెంజ్‌ను స్వీకరించాలని హీరో నారా రోహిత్, హీరోయిన్ నివేదా థామస్‌కు ఛాలెంజ్ ను విసిరాడు. ఈ కరోనా కష్టకాలంలో ప్లాస్మా గురించి అవగాహన కల్పించి ప్రాణాలను కాపాడాలని శ్రీవిష్ణు పిలుపునిచ్చాడు. మరి ఎన్నో పనికిరాని ఛాలెంజ్ లను వైరల్ చేశారు.. ఇప్పుడు ఈ ఛాలెంజ్ ఎంత వైరల్ అవుతుందో చూద్దాం.


కరోనా సోకిన వారికి కాన్వలసెంట్ ప్లాస్మా థెరపీని చేయడానికి డాక్టర్లు ప్రయత్నిస్తున్నారు. దీనికోసం కరోనా నుంచి కోలుకున్న వ్యక్తుల నుంచి ప్లాస్మాను సేకరించాలి. అయితే చాలా మంది ముందుకు రాని నేపథ్యంలో… ప్రజల్లో ఈ ప్లాస్మా దానంపై అవగాహన కల్పించడానికి శ్రీవిష్ణు ఈ ఛాలెంజ్ చేపట్టాడు.

కెరీర్ మొదటి నుండి విభిన్నమైన కథలను ఎంచుకుంటూ తనకంటూ ఓ ప్రత్యేకమైన గుర్తింపు తెచ్చుకున్నాడు శ్రీవిష్ణు. వివేక్‌ ఆత్రేయ దర్శకత్వంలో.. శ్రీ విష్ణు, నివేదా థామస్‌ కాంబినేషన్‌లో వచ్చిన బ్రోచేవారెవరురా సినిమా గత ఏడాది రిలీజ్ అయి మంచి టాక్ ను తెచ్చుకుంది.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.
Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here