“జిగర్తాండ” హిందీ రీమేక్ లో మిల్కీ బ్యూటీ తమన్నా ?

Tollywood Actress Tamannaah To Play The Lead In Jigarthanda Hindi Remake

గ్రూప్ కంపెనీ బ్యానర్ పై కథిరేసన్ నిర్మాతగా కార్తీక్ సుబ్బరాజ్ దర్శకత్వంలో సిద్ధార్థ్ , బాబీ సింహా ప్రధాన పాత్రలలో రూపొందిన యాక్షన్ థ్రిల్లర్ “జిగర్తాండ” తమిళ మూవీ ఘనవిజయం సాధించింది. “జిగర్తాండ” తమిళ మూవీ తెలుగు రీమేక్ గా హరీష్ శంకర్ దర్శకత్వంలో వరుణ్ తేజ్, అథర్వ ప్రధాన పాత్రలలో రూపొందిన “గద్దలకొండ గణేష్”మూవీ ఘనవిజయం సాధించింది. ఇప్పుడు “జిగర్తాండ” తమిళ మూవీ హిందీ లో రీమేక్ కానుంది.

కథిరేసన్ నిర్మాతగా రూపొందనున్న ఈ రీమేక్ మూవీ లో బాలీవుడ్ స్టార్ హీరో అజయ్ దేవగన్, ఫర్హాన్ అక్తర్ ప్రధానపాత్రలలో నటించనున్నారు. హీరోయిన్ గా తమన్నా ఎంపిక అయ్యారని సమాచారం. టాలీవుడ్, కోలీవుడ్ లలో స్టార్ హీరోయిన్ గా రాణిస్తున్న తమన్నా “బోలే చూడియా” హిందీ మూవీ లో నటిస్తున్న విషయం తెలిసిందే. తమన్నా ప్రస్తుతం సంపత్ నంది దర్శకత్వంలో గోపీచంద్ హీరోగా కబడ్డీ నేపథ్యంలో రూపొందుతున్న స్పోర్ట్స్ డ్రామా “సీటీ మార్” మూవీ లో కబడ్డీ కోచ్ గా నటిస్తున్నారు.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.
Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here