రష్మిక పై సమంత ప్రశంసలు

Tollywood Star Heroine Samantha Akkineni Heap Praises On Sarileru Neekevvaru Actress Rashmika Mandanna

బ్లాక్ బస్టర్ “సరిలేరు నీకెవ్వరు “, “భీష్మ ” వంటి మూవీస్ తో టాలీవుడ్ లో సక్సెస్ ఫుల్ హీరోయిన్ గా దూసుకుపోతున్న రష్మిక ప్రస్తుతం సుకుమార్ దర్శకత్వంలో స్టైలిష్ స్టార్ అల్లు అర్జున్ హీరోగా రూపొందుతున్న “పుష్ప ” మూవీ లో నటిస్తున్నారు. రష్మిక హీరోయిన్ గా రూపొందిన “పొగరు “(కన్నడ ), “సుల్తాన్” (తమిళ ) మూవీస్ పోస్ట్ ప్రొడక్షన్ వర్క్ జరుపుకుంటున్నాయి. “సుల్తాన్” తమిళ మూవీ తో రష్మిక కోలీవుడ్ కు పరిచయం అవుతున్నారు.

లాక్ డౌన్ సమయంలో రష్మిక సోషల్ మీడియా లో ఫొటోస్ , వీడియోస్ తో టైమ్ స్పెండ్ చేస్తున్నారు. 10 సంవత్సరాలుగా తెలుగు , తమిళ ప్రేక్షకులను అలరిస్తున్న స్టార్ హీరోయిన్ సమంత రీసెంట్ గా ఇన్ స్టా గ్రామ్ ద్వారా అభిమానులతో ముచ్చటించారు. ఒక అభిమాని రష్మిక గురించి అడిగిన ప్రశ్నకు సమంత ఈ విధంగా బదులిచ్చారు. రష్మిక హార్డ్ వర్కర్ అని , డ్యాన్స్, స్టెప్స్ విషయంలో కష్టపడుతుందని రష్మిక పై ప్రశంసలు కురిపించారు. సీనియర్ హీరోయిన్ సమంత ప్రశంసలకు రష్మిక ఆనందపడ్డారు.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.
Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here