బెల్లంకొండ సాయి శ్రీనివాస్‌తో సుధీర్ వర్మ చిత్రం?

Swami rara movie director Sudheer Varma Teams Up With Bellamkonda Srinivas For A Thriller Movie

గత ఏడాది విడుదలైన యాక్షన్ థ్రిల్లర్ ‘రాక్షసుడు’తో కెరీర్ బెస్ట్ హిట్‌ని అందుకున్నాడు యువ కథానాయకుడు బెల్లంకొండ సాయి శ్రీనివాస్. ప్రస్తుతం ‘కందిరీగ’ దర్శకుడు సంతోష్ శ్రీనివాస్ కాంబినేషన్‌లో ‘అల్లుడు అదుర్స్’ సినిమా చేస్తున్నాడు. నభా నటేష్, అను ఇమ్మాన్యుయేల్ నాయికలుగా నటిస్తున్న ఈ క్రేజీ ప్రాజెక్ట్ .. చిత్రీకరణ తుది దశలో ఉంది.

ఇదిలా ఉంటే.. తాజాగా సాయి శ్రీనివాస్ ఓ ఇంట్రెస్టింగ్ ప్రాజెక్టుకు గ్రీన్ సిగ్నల్ ఇచ్చాడట. ఇంటెలిజెంట్ థ్రిల్లర్‌గా తెరకెక్కనున్న ఈ సినిమాని ‘స్వామి రా రా’, ‘రణరంగం’ తదితర చిత్రాల దర్శకుడు సుధీర్ వర్మ రూపొందించనున్నాడని సమాచారం. శ్రీకాంత్ అనే కొత్త రచయిత అందించిన కథతో ఈ క్రేజీ ప్రాజెక్ట్ తెరకెక్కనుందని తెలుస్తోంది. త్వరలోనే నిర్మాత, ఇతర వివరాలు వెల్లడికానున్నాయి.

మరి.. ‘స్వామి రా రా’ తరువాత ఆ స్థాయి విజయాన్ని అందుకోలేకపోయిన సుధీర్.. సాయి శ్రీనివాస్ కాంబినేషన్ మూవీతోనైనా సక్సెస్ ట్రాక్‌లోకి వస్తాడేమో చూడాలి.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.
Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here