`పీకే 27`… స్టోరీ లైన్ అదేనా?

Pawan Kalyan To Play Robin Hood Kind Of Role For PSPK27

ప‌వ‌ర్ స్టార్ ప‌వ‌న్ క‌ళ్యాణ్, టాలెంటెడ్ డైరెక్ట‌ర్ క్రిష్ కాంబినేష‌న్‌లో ఓ పీరియాడిక‌ల్ మూవీ (`పీకే 27`) రూపొందుతున్న సంగ‌తి తెలిసిందే. మొఘ‌లాయిల ప‌రిపాల‌నా కాలం నాటి క‌థ‌తో తెర‌కెక్కుతున్న ఈ పాన్ – ఇండియా ప్రాజెక్ట్‌లో.. రాబిన్ హుడ్ త‌ర‌హా పాత్ర‌లో ద‌ర్శ‌న‌మివ్వ‌నున్నాడు ప‌వ‌న్. అంతేకాదు కోహినూర్ వ‌జ్రం, నెమ‌లి సింహాస‌నం దొంగ‌త‌నం.. ఈ అంశాల‌ చుట్టూ తిరిగే క‌థ‌తో ఈ చిత్రం రూపొందుతోంద‌ని టాక్.

`పీకే 27`ని ప్ర‌ముఖ నిర్మాత ఎ.ఎం.ర‌త్నం నిర్మిస్తుండ‌గా.. స్వ‌ర‌వాణి కీర‌వాణి స్వరాలు స‌మ‌కూరుస్తున్నారు. ఇప్ప‌టికే తొలి షెడ్యూల్ పూర్తి చేసుకున్న ఈ చిత్రానికి ‘విరూపాక్ష’ అనే ఆస‌క్తిక‌ర‌మైన టైటిల్‌ను ఎంపిక చేసిన‌ట్టు స‌మాచారం. కాగా, ఈ క్రేజీ ప్రాజెక్ట్‌లో ప‌వ‌న్‌కు జోడిగా బాలీవుడ్ బ్యూటీ జాక్వ‌లైన్ ఫెర్నాండెజ్, `కంచె` బ్యూటీ ప్ర‌గ్యా జైస్వాల్ న‌టిస్తున్న‌ట్లు ప్ర‌చారం సాగుతోంది. త్వ‌ర‌లోనే టైటిల్, నాయిక‌ల‌పై క్లారిటీ వ‌స్తుంది.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.

Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here