ఎన్టీఆర్ కూడా ఆ లిస్ట్ లో..!

Young Tiger Jr NTR also contributes to the government

క‌రోనా వైరస్ ను అరికట్టేందుకు కేంద్ర, రాష్ట్ర ప్రభుత్వాలు 21 రోజుల పాటు లాక్‌డౌన్ విధించడంతో ప్రజలందరూ ఇళ్ల నుండి బయటకు వచ్చే పరిస్థితి లేదు. కరోనాపై పోరాటానికి, ఈ లాక్‌డౌన్ సమయంలో ప్రజల సహాయార్థం నిధులు అవసరం ఎంతో ఉంది. అందుకే, టాలీవుడ్‌కి చెందిన ప‌లువురు ప్రముఖులు త‌మ వంతు సాయంగా ప్రభుత్వాలకు విరాళాల‌ను ప్రక‌టించారు.

కరోనా నివారణకు టాలీవుడ్ ప్రముఖులు ఈ రోజు వరుస పెట్టి విరాళాలు అందచేశారు. ఇప్పటికే చిరంజీవి కోటి రూపాయలు, పవన్ 2కోట్లు, రామ్ చరణ్ 70 లక్షలు, మహేష్ బాబు కోటి రూపాయలు, ప్రభాస్ కోటి రూపాయలు ఇంకా డైరెక్టర్ లు త్రివిక్రమ్, అనిల్ రావిపూడి, శివ కొరటాల ఇలా తమ వంతు సాయం చేసారు. ఇప్పుడు ఈ లిస్ట్ లో ఎన్టీఆర్ కూడా చేరిపోయారు. 75 లక్షలు విరాళం అందచేశారు. అందులో 25 లక్షలు తెలంగాణ, 25 లక్షల ఏపీ ప్రభుత్వాలకు.. మిగిలిన 25 లక్షలు సినీ కార్మికులకు అందచేశారు.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.

Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here