సూప‌ర్ స్టార్స్ కాంబినేష‌న్ మూవీ `కొడుకు దిద్దిన కాపురం`కి 30 ఏళ్ళు

30 Years For Koduku Diddina Kapuram Movie, Best Of Superstar Krishna Movies, Koduku Diddina Kapuram Movie Updates, Koduku Diddina Kapuram Telugu Movie Latest News, Latest Telugu Movies News, Superstar Krishna Koduku Diddina Kapuram Movie Completes 30 Years, Superstar Krishna Super Hit Movies, Telugu Film News 2019, Telugu Filmnagar, Tollywood Movie Updates

క‌థానాయ‌కుడిగానే కాదు బాల‌న‌టుడిగానూ స్టార్‌డ‌మ్‌ని చూసిన ఘ‌న‌త సూప‌ర్‌స్టార్ మ‌హేష్ బాబుది. చైల్డ్ ఆర్టిస్ట్‌గా 9 సినిమాల్లో న‌టించిన మ‌హేష్‌కి… `కొడుకు దిద్దిన కాపురం` ఎన‌లేని గుర్తింపుని తీసుకువ‌చ్చింది. అంతేకాదు… అందులో వినోద్‌, ప్ర‌మోద్‌గా ద్విపాత్రాభిన‌యం చేయ‌డ‌మే కాకుండా… `ఓం న‌మో న‌ట‌రాజుకే న‌మో` అంటూ త‌న నృత్యాల‌తో ప్రేక్ష‌కుల‌ను ఉర్రూత‌లూగించారు.

ఒక‌వైపు త‌న తండ్రి సూప‌ర్‌స్టార్ కృష్ణ‌తోనూ, మ‌రోవైపు లేడీ సూప‌ర్‌స్టార్ విజ‌య‌శాంతితోనూ క‌ల‌సి న‌టిస్తున్న‌ప్ప‌టికీ… చాలా ఈజ్‌తో డ్యూయెల్ రోల్స్ చేసి మెప్పించాడు మ‌హేష్‌. ప‌ద్మాల‌య స్టూడియోస్ ప‌తాకంపై కృష్ణ స్వీయ‌ద‌ర్శ‌క‌త్వంలో రూపొందిన ఈ చిత్రానికి రాజ్‌-కోటి స్వ‌రాలు అందించారు. ముగ్గురు సూప‌ర్‌స్టార్స్ (కృష్ణ‌, విజ‌య‌శాంతి, మ‌హేష్‌బాబు) మేలిక‌ల‌యిక‌లో వ‌చ్చిన `కొడుకు దిద్దిన కాపురం`… 1989 సెప్టెంబ‌ర్ 21న విడుద‌లై ఘ‌న‌విజ‌యం సాధించింది. అంటే… నేటితో ఈ సినిమా 30 వ‌సంతాలు పూర్తిచేసుకుంటోంద‌న్న‌మాట‌.

ఆస‌క్తిక‌ర‌మైన విష‌య‌మేమిటంటే… 30 ఏళ్ళ త‌రువాత మ‌హేష్‌, విజ‌య‌శాంతి `స‌రిలేరు నీకెవ్వ‌రు`లో క‌ల‌సి న‌టిస్తున్నారు. 2020 సంక్రాంతికి రానున్న ఈ క్రేజీ ప్రాజెక్ట్ కూడా సెన్సేష‌న్ సృష్టించాల‌ని ఆశిద్దాం.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.
Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here