`ప్రతి రోజూ పండ‌గే`కి రిలీజ్ డేట్ ఫిక్స‌య్యిందా?

2019 Latest Telugu Film News, Sai Dharam Tej Prathi Roju Pandage for Christmas 2019, Prathi Roju Pandage for Christmas, Roju Pandage Release Updates, Sai Dharam Tej Latest Movie News, Prathi Roju Pandage To be Released For Christmas 2019, Christmas 2019 Releasing Movie News, Telugu Film Updates, Telugu Filmnagar, Tollywood Cinema News

`చిత్ర‌ల‌హ‌రి` వంటి విజ‌య‌వంత‌మైన చిత్రం త‌రువాత మెగా హీరో సాయితేజ్ క‌థానాయ‌కుడిగా న‌టిస్తున్న సినిమా `ప్రతి రోజూ పండ‌గే`. సాయితేజ్‌కి జోడీగా రాశి ఖన్నా న‌టిస్తున్న ఈ చిత్రానికి మారుతి ద‌ర్శ‌క‌త్వం వ‌హిస్తున్నాడు. మూడు తరాల అనుబంధం నేప‌థ్యంలో తెరకెక్కుతున్న ఈ ఫ్యామిలీ ఎంట‌ర్‌టైన‌ర్‌లో స‌త్య‌రాజ్, రావుర‌మేష్ కీలక పాత్రలు పోషిస్తున్నారు. థ‌మ‌న్ సంగీతం అందిస్తున్న ఈ ఇంట్రెస్టింగ్‌ ప్రాజెక్ట్‌ను మెగా ప్రొడ్యూసర్ అల్లు అరవింద్ సమర్పణలో జీఎ2, యూవీ క్రియేషన్స్ సంస్థ‌లు సంయుక్తంగా నిర్మిస్తున్నాయి.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

కాగా… మెరుపు వేగంతో చిత్రీకరణ జరుపుకుంటున్న ఈ సినిమాని… సాధ్యమైనంత త్వ‌రగా పూర్తి చేసి క్రిస్మస్ కానుకగా డిసెంబర్‌ 20న రిలీజ్ చేయ‌డానికి సన్నాహాలు చేస్తున్నారని తెలుస్తోంది. త్వరలోనే ఈ విడుదల తేదీకి సంబంధించి స్ప‌ష్ట‌త వచ్చే అవ‌కాశ‌ముంది.

[subscribe]

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.
Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.