బల్గేరియాలో ‘ఆర్ ఆర్ ఆర్ ’

2019 Latest Telugu Film News, RRR Movie New Schedule Update, RRR Movie Latest News, RRR Movie Shooting Details, NTR to travel to Bulgaria For RRR Shooting, Charan And Tarak Ready For RRR New Schedule In Bulgaria, Telugu Film Updates, Telugu Filmnagar, Tollywood cinema News

యంగ్ టైగర్ యన్టీఆర్, మెగా పవర్ స్టార్ రామ్ చరణ్ కాంబినేషన్ లో దర్శకధీరుడు ఎస్.ఎస్.రాజమౌళి తెరకెక్కిస్తున్న మల్టీ స్టారర్ మూవీ ‘ఆర్ ఆర్ ఆర్’. పేట్రియాటిక్ డ్రామాగా రూపొందుతున్న ఈ క్రేజీ ప్రాజెక్ట్‌లో… కొమరం భీమ్‌గా తారక్, అల్లూరి సీతారామరాజుగా చరణ్ దర్శనమివ్వనున్నారు. చరణ్‌కు జంటగా బాలీవుడ్ బ్యూటీ అలియా భ‌ట్ నటిస్తున్న ఈ చిత్రంలో… బాలీవుడ్ నటుడు అజ‌య్ దేవ‌గ‌ణ్, తమిళ దర్శకనటుడు సముద్రఖని కీలక పాత్రలు పోషిస్తున్నారు.

ఇదిలా ఉంటే…ప్రస్తుతం ఈ సినిమాకు సంబంధించిన తాజా షెడ్యూల్ బల్గేరియాలో జరుగుతోంది. దాదాపు నెల రోజుల పాటు నిర‌వ‌ధికంగా సాగే ఈ షెడ్యూల్‌లో… యన్టీఆర్‌పై కొన్ని యాక్షన్ సన్నివేశాలను తెరకెక్కించనున్నారట. ఈ భారీ యాక్షన్ ఎపిసోడ్ సినిమాలో ప్రధాన ఆకర్షణగా నిలుస్తుంద‌ని అంటున్నారు.

కాగా… దాదాపు రూ.300 కోట్ల బడ్జెట్‌తో డి.వి.వి.దానయ్య నిర్మిస్తున్న ఈ క్రేజీ ప్రాజెక్ట్… 2020 జూలై 30న ప్రపంచవ్యాప్తంగా విడుదల కానుంది.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.
Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here