బ‌న్నీ సినిమాలో రజినీకాంత్ విల‌న్‌?

Rajinikanth to Play the Bad Guy in Allu Arjun Next Project,Telugu Filmnagar,Telugu Film Updates,Tollywood Cinema News,2019 Latest Telugu Movie News,Nana Patekar to Play a Villain Role in Allu Arjun New Movie,Allu Arjun Next Film News,Stylish Star Allu Arjun Upcoming Movie Updates,Nana Patekar in Allu Arjun Next Project
Rajinikanth to Play the Bad Guy in Allu Arjun Next Project

గ‌త ఏడాది వేస‌వికి `నా పేరు సూర్య‌`తో ప‌ల‌క‌రించిన స్టైలిష్ స్టార్ అల్లు అర్జున్‌… భారీ విరామం త‌రువాత త‌న త‌దుప‌రి చిత్రాన్ని ప‌ట్టాలెక్కించ‌నున్న సంగ‌తి తెలిసిందే. ఏస్ ఫిల్మ్ మేక‌ర్ త్రివిక్ర‌మ్ శ్రీ‌నివాస్ రూపొందిస్తున్న ఈ సినిమా… త్వ‌ర‌లోనే సెట్స్‌పైకి వెళ్ళ‌నుంది. కాగా… తండ్రీకొడుకుల అనుబంధం నేప‌థ్యంలో తెర‌కెక్క‌నున్న ఈ చిత్రంలో ప్ర‌ముఖ బాలీవుడ్ న‌టుడు నానా ప‌టేక‌ర్ ఓ కీల‌క పాత్ర‌లో న‌టించ‌నున్నాడ‌ని వార్త‌లు వినిపిస్తున్నాయి. ఇదివ‌ర‌కు సూప‌ర్ స్టార్ రజినీకాంత్ న‌టించిన `కాలా` సినిమాలో నానా విల‌న్‌గా అల‌రించిన సంగ‌తి తెలిసిందే. తెలుగులో తొలిసారిగా నానా న‌టించే ఇదే అవుతుంది. త్వ‌ర‌లోనే నానా ఎంట్రీపై క్లారిటీ వ‌స్తుంది. బ‌న్నీకి జంట‌గా పూజా హెగ్డే న‌టించనున్న ఈ సినిమాని గీతా ఆర్ట్స్‌, హారికా అండ్ హాసిని క్రియేష‌న్స్ సంస్థ‌లు సంయుక్తంగా నిర్మిస్తున్నాయి. త్వ‌ర‌లోనే ఈ సినిమాకి సంబంధించిన పూర్తి వివ‌రాలు అధికారికంగా వెల్ల‌డి కానున్నాయి.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

[subscribe]

[youtube_video videoid=Qet0IxVPoe8]

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.
Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

11 − 10 =