మెగాఫోన్ ప‌ట్ట‌నున్న మాస్ మ‌హారాజా ర‌వితేజ‌?

Mass Maharaja Ravi Teja To Direct A Film?,Telugu Filmnagar,Telugu Film Updates,Tollywood Cinema News,2019 Latest Telugu Movie News,Ravi Teja Turns Film Director,Ravi Teja New Movie News,Ravi Teja Next Project Details,Ravi Teja To Direct A Film?,Ravi Teja Next Film Updates
Mass Maharaja Ravi Teja To Direct A Film?

ర‌వితేజ‌… మాస్ ఎంట‌ర్‌టైన‌ర్‌ల‌కు పెట్టింది పేరు. దాదాపు రెండు ద‌శాబ్దాలుగా క‌థానాయ‌కుడిగా అల‌రిస్తున్నాడు ఈ మాస్ మ‌హారాజా. ప్ర‌స్తుతం `డిస్కోరాజా`, `తెరి` రీమేక్‌లో న‌టిస్తూ బిజీగా ఉన్నాడు. ఈ రెండు సినిమాలూ ఈ ఏడాదిలోనే ప్రేక్ష‌కుల ముందుకు రానున్నాయి.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

ఇదిలా ఉంటే… పూర్వాశ్ర‌మంలో ర‌వితేజ ద‌ర్శ‌క‌త్వ శాఖ‌లో ప‌నిచేసిన సంగ‌తి తెలిసిందే. అయితే… క‌థానాయ‌కుడిగా బిజీ కావ‌డంతో మెగాఫోన్ ప‌ట్టే స‌మ‌యం దొర‌క‌లేదు. ఆ మ‌ధ్య కూడా కొన్ని ఇంట‌ర్వ్యూల్లో… ద‌ర్శ‌క‌త్వం వ‌హించే ఆలోచ‌న ఉంద‌ని… స‌మ‌యం వ‌చ్చిన‌ప్పుడు త‌ప్ప‌క చేస్తానన్నాడు ర‌వితేజ‌. చూస్తుంటే… ఆ స‌మ‌యం రానే వ‌చ్చింద‌నిపిస్తోంది.

ఎందుకంటే… ప్ర‌స్తుతం ఫిల్మ్ న‌గ‌ర్‌లో ఓ ఆస‌క్తిక‌ర‌మైన వార్త వెలుగులోకి వ‌చ్చింది. అదేమిటంటే… త్వ‌ర‌లోనే ర‌వితేజ మెగాఫోన్ ప‌ట్ట‌నున్నాడ‌ట‌. అంతేకాదు… ఇప్ప‌టికే త‌న `కిక్ 2` నిర్మాత నంద‌మూరి క‌ళ్యాణ్ రామ్‌కి ఓ ఆస‌క్తిక‌ర‌మైన క‌థ చెప్పాడ‌ని… ర‌వితేజ నేరేష‌న్ న‌చ్చ‌డంతో ఈ చిత్రాన్ని నిర్మించ‌డ‌మే కాకుండా న‌టించే ఆలోచ‌న‌లోనూ క‌ళ్యాణ్ రామ్ ఉన్నాడ‌ని టాక్‌. త‌ను ద‌ర్శ‌క‌త్వం వ‌హిస్తే… ఆ చిత్రంలో హీరోగా న‌టించ‌న‌ని ఇప్ప‌టికే ర‌వితేజ చెప్పాడు. ఇప్పుడు అదే తీరున ఈ మాస్ మ‌హారాజా తొలి డైరెక్టోరియ‌ల్ ప్రాజెక్ట్ వెళ్ళ‌నుంద‌న్న‌మాట‌.

మ‌రి… ర‌వితేజ తొలి ద‌ర్శ‌క‌త్వం పై వ‌స్తున్న వార్త‌ల్లో ఎంత నిజ‌ముందో త్వ‌ర‌లోనే తెలుస్తుంది.

[subscribe]

[youtube_video videoid=zrG2PzmMMR0]

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.
Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

eleven + four =