వినరా సోదర వీరకుమారా ట్రైలర్ రిలీజ్

Vinara Sodara Veera Kumara Theatrical Trailer Out Now,Telugu Filmnagar,Telugu Film Updates,Tollywood Cinema News,2019 Latest Telugu Movies News,Vinara Sodara Veera Kumara Telugu Movie Trailer,Vinara Sodara Veera Kumara Official Trailer,Vinara Sodara Veera Kumara Trailer,Vinara Sodara Veera Kumara Movie Trailer,Vinara Sodara Veera Kumara Movie Latest Updates,#VinaraSodaraVeeraKumaraTrailer
Vinara Sodara Veera Kumara Movie Trailer Out Now

శ్రీనివాససాయి, ప్రియాంకజైన్ హీరో హీరోయిన్లుగా ‘ వినరా సోదర వీరకుమారా‘ సినిమా తెరకెక్కుతున్న సంగతి తెలిసిందే కదా. సతీష్ చంద్ర నాదెళ్ల దర్శకత్వంలో తెరకెక్కుతున్న ఈసినిమాను లక్ష్మణ్ సినీ విజన్స్ పతాకం పై లక్ష్మణ్ క్యాదారి నిర్మిస్తున్నారు. ఇక ఇటీవలే ఈ సినిమాలోని ఒక పాట తెల్లవారి కోడికన్న ముందు లేసి.. అనే పాటను డైరెక్టర్ అనిల్ రావిపూడి విడుదల చేయగా దానికి మంచి రెస్పాన్సే వచ్చింది. ఇక ఇప్పుడు తాజాగా ఈ సినిమాలోని ట్రైలర్ ను రిలీజ్ చేశారు.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

కాగా ఇంకా ఈసినిమాలో ఝాన్సీ, ఉత్తేజ్, జెమిని సురేష్ ప్రధాన పాత్రల్లో నటిస్తున్నారు. ఈ చిత్రానికి కెమెరా: రవి.వి, సంగీతం: శ్రవణ్ భరద్వాజ్, మాటలు: లక్ష్మీభూపాల, ఎడిటర్ :మార్తాండ్ .కె.. వెంకటేష్.

[subscribe]

[youtube_video videoid=PqLgCXOHX_g]

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.
Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

eleven − ten =