అక్కాచెల్లెళ్ళుగా సిమ్రాన్‌, త్రిష‌

Latest Telugu Movies News, Petta Movie Queens are Back, Simran and Trisha team up for heavy-duty action, Simran And Trisha To Act In An Action Entertainer, Telugu Film News 2019, Telugu Filmnagar, Tollywood Cinema Updates, Trisha and Simran team up for upcoming action adventure film
Simran And Trisha To Act In An Action Entertainer

తెలుగు, త‌మిళ భాష‌ల్లో స్టార్ హీరోయిన్‌గా పేరు తెచ్చుకున్న త్రిష‌… `జోడీ` (1999) చిత్రంతో న‌టిగా తొలి అడుగులు వేసింది. ఆ సినిమాలో ఒక‌ప్ప‌టి గ్లామ‌ర్ క్వీన్ సిమ్రాన్‌కి స్నేహితురాలి పాత్ర‌లో కొన్ని స‌న్నివేశాల్లో సంద‌డి చేసింది ఈ చెన్నై బ్యూటీ. ఆ త‌రువాత ఈ ఇద్ద‌రూ… ఇర‌వై ఏళ్ళ గ్యాప్ త‌రువాత `పేట‌` (2019) సినిమాలో సూప‌ర్‌స్టార్ ర‌జ‌నీకాంత్‌కి జోడీగా న‌టించినా… కాంబినేష‌న్ సీన్స్ అయితే లేవు.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

ఈ నేప‌థ్యంలో… ఓ లేడీ ఓరియెంటెడ్ ఫిల్మ్ కోసం ఈ ఇద్ద‌రూ క‌ల‌సి న‌టించ‌బోతున్నార‌ని కోలీవుడ్ టాక్‌. అంతేకాదు… ఈ సినిమాలో అక్కాచెల్లెళ్ళుగా క‌నిపించ‌బోతున్నార‌ని స‌మాచారం. అడ్వంచ‌ర‌స్ మూవీగా తెర‌కెక్క‌నున్న ఈ సినిమాలో నీటి లోప‌ల చేసే యాక్ష‌న్ సీక్వెన్స్ హైలైట్‌గా నిలుస్తాయ‌ని… ఇందుకోసం సిమ్రాన్‌, త్రిష ప్ర‌త్యేక శిక్ష‌ణ తీసుకోనున్నార‌ని తెలుస్తోంది. మార్చి మొద‌టి వారంలో ప‌ట్టాలెక్క‌నున్న ఈ సినిమా… కొడైకెనాల్‌, కేర‌ళ‌, పిచ్చావ‌ర‌మ్ దేశీ లొకేష‌న్ల‌తో పాటు థాయ్‌ల్యాండ్‌లోనూ చిత్రీక‌ర‌ణ జ‌రుపుకోనుంది. సుమంత్ రాధాకృష్ణ‌న్ ద‌ర్శ‌క‌త్వం వ‌హించ‌నున్న ఈ సినిమా ఈ ఏడాది చివ‌ర‌లో తెర‌పైకి వ‌చ్చే అవ‌కాశ‌ముంది.

[subscribe]

[youtube_video videoid=JPm_X8_5GAI]

 

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.
Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

18 + 13 =