కల్కి.. నార్త్ అమెరికాలో మరో రికార్డ్

Kalki 2898 AD Set All Time Record in North America For Any Indian Cinema

టాలీవుడ్ జీనియస్ డైరెక్టర్ నాగ్ అశ్విన్ దర్శకత్వం వహించగా పాన్ ఇండియా స్టార్ ప్రభాస్ ప్రధానపాత్రలో నటించిన లేటెస్ట్ మూవీ ‘కల్కి 2898 ఏడీ’. విజువల్ వండర్‌గా తెరకెక్కిన ఈ చిత్రంలో ఇండియన్ సినిమా లెజెండ్స్ అమితాబ్ బచ్చన్, కమల్ హాసన్ సహా బాలీవుడ్ భామలు దీపికా పదుకొణె, దిశా పటాని తదితరులు నటించారు. వైజయంతీ మూవీస్ బ్యానర్‌పై ప్రముఖ నిర్మాత సి. అశ్వనీదత్ ప్రతిష్టాత్మకంగా నిర్మించిన ఈ సినిమా జూన్ 27న గ్రాండ్‌గా విడుదలైన విషయం తెలిసిందే.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

మైథాలజీ-ఇన్స్‌స్పైర్డ్ సైన్స్ ఫిక్షన్ చిత్రంగా రూపొందిన ఈ సినిమాకు అన్ని వర్గాల ప్రేక్షుల నుంచి అద్భుతమైన స్పందన లభిస్తోంది. దీంతో కల్కి బాక్సాఫీస్ వద్ద సక్సెస్‌ఫుల్‌‌గా దూసుకుపోతూ ప్రపంచవ్యాప్తంగా సంచలనం సృష్టిస్తోంది. ఇక ఈ ఎపిక్ మూవీ బ్లాక్ బస్టర్ కేవలం ఇండియాలోనే కాకుండా ఓవర్‌సీస్‌లో సైతం రికార్డ్ బ్రేకింగ్ కలెక్షన్స్‌తో హౌస్‌ఫుల్‌గా రన్ అవుతోంది. ఈ నేపథ్యంలో కల్కి 2898 AD ఉత్తర అమెరికాలో రికార్డుల మీద రికార్డులు సృష్టిస్తోంది.

ఇప్పటికే ఇక్కడ పలు రికార్డులు సృష్టించిన ఈ మూవీ తాజాగా మరో సూపర్ రికార్డును అందుకుంది. తాజాగా అందుతున్న సమాచారం ప్రకారం.. కల్కి అత్యంత వేగంగా 100 Cr+ గ్రాస్ అందుకున్న తొలి సినిమాగా నిలిచింది. కాగా ఇది ఏ భారతీయ సినిమాకైనా ఉత్తర అమెరికాలో ఆల్ టైమ్ ఫాస్టెస్ట్ రికార్డ్ గా చరిత్ర సృష్టించింది. తద్వారా ఈ ఘనత అందుకున్న తొలి తెలుగు సినిమాగా, అలాగే మొదటి భారతీయ చిత్రంగా కూడా నిలిచింది. ఈ మేరకు మేకర్స్ సోషల్ మీడియా ద్వారా అధికారికంగా ప్రకటించారు.

ఆన్‌లైన్‌ లో మూవీస్ ని వీక్షించేందుకు కింద ఉన్న లింక్స్‌ని క్లిక్ చేసి వినోదాన్ని పొందగలరు : 👇
తెలుగు          తమిళ్          కన్నడ          మలయాళం          డబ్ద్ ఫిలిమ్స్

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.
Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.