ఓటీటీ లోకి గ్యాంగ్స్ ఆఫ్ గోదావరి.. స్ట్రీమింగ్ ఎక్కడంటే?

Vishwak Sen's Gangs of Godavari OTT Date Locked

టాలీవుడ్ మాస్ కా దాస్ విశ్వ‌క్ సేన్ హీరోగా న‌టించిన తాజా చిత్రం ‘గ్యాంగ్స్ ఆఫ్ గోదావ‌రి’. కృష్ణచైతన్య దర్శకత్వం వహించిన ఈ సినిమాలో విశ్వక్ స‌ర‌స‌న నేహా శెట్టి, అంజలి హీరోయిన్లుగా న‌టించారు. శ్రీకర స్టూడియోస్ సమర్పణలో రూపొందిన ఈ చిత్రానికి వెంకట్ ఉప్పుటూరి, గోపీచంద్ ఇన్నుమూరి సహ నిర్మాతలు. గోదావరి నేపథ్యంలో తెరకెక్కిన ఈ రూరల్ యాక్షన్ ఎంటర్టైనర్‌కి కోలీవుడ్ స్టార్ మ్యూజిక్ కంపోజర్ యువన్ శంకర్ రాజా సంగీతం అందించారు. ఇక ఈ సినిమాకి సంబంధించి రిలీజైన టీజ‌ర్, ట్రైల‌ర్ సహా ప్రచార చిత్రాలు అన్నీ బాగా ఆక‌ట్టుకున్నాయి.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

దీంతో ఈ మూవీపై భారీ అంచనాలు నెలకొన్నాయి. ఈ నేపథ్యంలో గ్యాంగ్స్ ఆఫ్ గోదావ‌రి మే 31న ప్రేక్ష‌కులు ముందుకు వ‌చ్చింది. బాక్సాఫిస్ వద్ద టాక్ తో సంబంధం లేకుండా అదిరిపోయే కలెక్షన్స్ రాబట్టింది. అయితే అనూహ్యంగా ఈ మూవీ ఓటీటీలోకి వచ్చేందుకు సిద్ధమైంది. థియేట్రికల్‌ రన్‌ అనంతరం ఈ చిత్రం నెట్‌ఫ్లిక్స్‌లో స్ట్రీమింగ్ కానుంది. కాగా ఈ సినిమా డిజిటల్‌ రైట్స్‌ ప్రముఖ ఓటీటీ ప్లాట్‍ఫామ్ నెట్‍ఫ్లిక్స్‌ ఫ్యాన్సీ రేటుకు దక్కించుకుంది. ఈ క్రమంలోనే గ్యాంగ్స్ ఆఫ్ గోదావ‌రి త్వరలో నెట్‍ఫ్లిక్స్‌లో స్ట్రీమింగ్ కానున్నట్లు ప్రకటన వచ్చింది.

ఈ మేరకు సదరు ప్లాట్‍ఫామ్ సోషల్ మీడియా వేదికగా స్ట్రీమింగ్ డేట్‌ను కూడా ప్ర‌క‌టించింది. జూన్ 14న గ్యాంగ్స్ ఆఫ్ గోదావ‌రి స్ట్రీమింగ్ కానున్నట్లు తెలిపింది. ఇక ఈ సందర్భంగా ఎక్స్‌లో ఒక పోస్ట్ పెట్టింది నెట్‍ఫ్లిక్స్‌. అందులో.. “మనుషులు మూడు రకాలు, నాశి రకం, రెండోది బోషి రకం, మూడోది నాణ్యమైన రకం. ఈ మూడిటిని దాటి చరిత్రలో మిగిలిపోవడానికి లంకల రత్నం వస్తున్నాడు. తెలుగు, తమిళం, మలయాళం, కన్నడ భాషల్లో జూన్ 14న నెట్‌ఫ్లిక్స్‌లోకి వస్తున్న గ్యాంగ్స్ ఆఫ్ గోదావరి!” అని పేర్కొంది. సో.. మూవీ లవర్స్ గెట్ రెడీ. థియేటర్లలో ఈ చిత్రాన్ని మిస్ అయినవారు ఎంచక్కా ఇంట్లోనే కూర్చుని చూసేయండి.

ఆన్ లైన్ లో మూవీస్ ని వీక్షించేందుకు కింద ఉన్న లింక్స్ ని క్లిక్ చేసి వినోదాన్ని పొందగలరు : 👇
తెలుగు          తమిళ్          కన్నడ          మలయాళం          డబ్బేడ్ ఫిలిమ్స్

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.
Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.