ఆది కేశవ ట్రైలర్ రిలీజ్ వాయిదా

aadikeshava movie trailer release postponed

శ్రీకాంత్ ఎన్‌ రెడ్డి దర్శకత్వంలో వైష్ణవ్ తేజ్ హీరోగా వస్తున్న సినిమా ఆదికేశవ. ప‌క్కా మాస్ యాక్షన్‌ క‌మ‌ర్షియ‌ల్ ఎంట‌ర్‌టైన‌ర్‌ జోనర్‌లో ఈసినిమా వస్తుంది. అందులోనూ ఇంత మాస్ రోల్ లో వైష్ణవ్ తేజ్ చేయడం మొదటిసారి అవ్వడంతో ఈసినిమాపై భారీ అంచనాలే ఉన్నాయి. ఎన్నో వాయిదాల అనంతరం ఈసినిమా ఫైనల్ గా నవంబర్ 24 తేదీన ప్రేక్షకుల ముందుకు రానుంది. దీంతో ప్రమోషన్స్ లో జోరు పెంచారు మేకర్స్. ఇక ఇప్పటికే విడుదల చేసిన టీజర్, గ్లింప్స్, పోస్టర్లు అన్నీ సినిమాపై క్యూరియాసిటీ పెంచాయి.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

ఇదిలా ఉండగా ఈసినిమా నుండి ట్రైలర్ ను నేడు రిలీజ్ చేయనున్నట్టు ప్రకటించిన సంగతి తెలిసిందే కదా. అయితే ఇప్పుడు ట్రైలర్ రిలీజ్ ను వాయిదా చేస్తూ అధికారికంగా తెలియచేశారు. కొన్ని టెక్నికల్ ఇష్యూస్ వల్ల ట్రైలర్ రిలీజ్ ను వాయిదా వేస్తున్నట్టు తెలిపారు. అయితే ఎప్పుడు ిలీజ్ చేస్తారో మాత్రం తెలియచేయలేదు.

కాగా ఈసినిమాలో యంగ్ సెన్సేషన్ శ్రీలీల హీరోయిన్ గా నటిస్తుండగా.. అపర్ణా దాస్‌ కూడా మరో హీరోయిన్ గా నటిస్తుంది. శ్రీకర స్టూడియోస్ చిత్ర సమర్పకులుగా ప్రముఖ నిర్మాణ సంస్థ సితార ఎంటర్టైన్మెంట్స్ మరియు ఫార్చ్యూన్ 4 సినిమాస్ బ్యానర్స్ పై ఎస్. నాగవంశీ, సాయి సౌజన్య ఈ చిత్రాన్ని నిర్మిస్తున్నారు. జీవి ప్రకాష్ ఈసినిమాకు సంగీతం అందిస్తున్నాడు.

ఆన్ లైన్ లో మూవీస్ ని వీక్షించేందుకు కింద ఉన్న లింక్స్ ని క్లిక్ చేసి వినోదాన్ని పొందగలరు : 👇
తెలుగు          తమిళ్          కన్నడ          మలయాళం          డబ్బేడ్ ఫిలిమ్స్

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.
Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

13 + sixteen =