సీతా రామం మూవీ పై బాలీవుడ్ స్టార్ హీరోయిన్ కంగనా రనౌత్ ప్రశంసలు

Bollywood Star Heroine Kangana Ranaut Is All Praises For Sita Ramam Movie, Actress Kangana Ranaut Is All Praises For Sita Ramam Movie, Bollywood Star Heroine Kangana Ranaut, Dulquer Salmaan And Mrunal Thakur's Sita Ramam, Rashmika Mandanna, Hanu Raghavapudi, Sita Ramam, Sita Ramam Movie, Sita Ramam Telugu Movie, Sita Ramam Movie Updates, Sita Ramam Telugu Movie Updates, Sita Ramam Telugu Movie Live Updates, Sita Ramam Movie Latest Collections, Sita Ramam Movie New Collections, Sita Ramam Movie Latest News And Updates, Telugu Film News 2022, Telugu Filmnagar, Tollywood Latest, Tollywood Movie Updates, Tollywood Upcoming Movies

వైజయంతీ మూవీస్, స్వప్న సినిమాస్ బ్యానర్ పై హను రాఘవపూడి దర్శకత్వంలో దుల్కర్ సల్మాన్ , మృణాల్ ఠాకూర్ జంటగా , రష్మిక ఒక కీలక పాత్రలో నటించిన సీతా రామం మూవీ తెలుగు భాషతో పాటు తమిళ , మలయాళ భాషలలో ఆగస్ట్ 5 వ తేదీ భారీ అంచనాలతో రిలీజ్ అయ్యి ఘనవిజయం సాధించిన విషయం తెలిసిందే. ఈ మూవీలో సుమంత్ , భూమిక , గౌతమ్ వాసుదేవ్ మీనన్ , తరుణ్ భాస్కర్ ముఖ్య పాత్రలలో నటించారు. విశాల్ చంద్రశేఖర్ సంగీతం అందించారు.హీరో దుల్కర్ , మృణాల్ ఠాగూర్ , రష్మిక , సుమంత్ అద్భుతంగా పెర్ఫార్మ్ చేసి ప్రేక్షకులను ఆకట్టుకున్నారు.ఈ మూవీ కి బాలీవుడ్ లో కూడా అద్భుత స్పందన లభించింది.సీతా రామం మూవీ ప్రపంచవ్యాప్తంగా 90 కోట్లు గ్రాస్ కలెక్షన్స్ , 40 కోట్లు షేర్ సాధించి, దుల్కర్ కెరీర్ లో బిగ్గెస్ట్ హిట్ గా నిలిచింది.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

విశేష ప్రేక్షకాదరణతో సీతా రామం ప్రేక్షకులతో పాటు విమర్శకుల , సినీ ప్రముఖుల ప్రశంసలు అందుకుంటున్న విషయం తెలిసిందే.తాజాగా ఈ చిత్రాన్ని చూసిన బాలీవుడ్ ఫైర్ బ్రాండ్ కంగనా రనౌత్ సోషల్ మీడియా ద్వారా ప్రశంసల వర్షం కురిపించారు. సీతారామం మూవీ చూసి అద్భుతమైన అనుభూతిని పొందాననీ , ఈ మూవీ ఒక ఎపిక్ లవ్ స్టోరీ అనీ , అద్భుతమైన స్క్రీన్ ప్లే, డైరెక్షన్ కు  హను రాఘవపూడికి అభినందనలనీ , అన్ని విభాగాల్లో పనితనం బాగుందనీ , ఈ సినిమాలో నటించిన నటీ, నటులందరూ అద్భుతంగా పెర్ఫార్మ్ చేశారనీ , మృణాల్ నటన ప్రత్యేకంగా నచ్చిందనీ , ఆమె భావోద్వేగాలు, ప్రవర్తన, హుందాతనం ఇతర ఏ నటికి సాధ్యం కాదనీ , నిజంగా క్వీన్ మాదిరిగా ఉందనీ , ఠాకూర్ మీకు జిందాబాద్ అనీ , ఇక్కడ మీ పాలన ప్రారంభమవుతుందనీ కంగనా రనౌత్ ఇన్ స్టా గ్రామ్ లో పోస్ట్ పెట్టారు.

ఆన్ లైన్ లో మూవీస్ ని వీక్షించేందుకు కింద ఉన్న లింక్స్ ని క్లిక్ చేసి వినోదాన్ని పొందగలరు : 👇
తెలుగు          తమిళ్          కన్నడ          మలయాళం          డబ్బేడ్ ఫిలిమ్స్

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here