చేనేత మహిళలకు మహేష్ బాబు , నమ్రత చేయూత

Mahesh Babu & Namrata Shirodkar Support Handlooms, Mahesh Babu And Namrata Shirodkar Support Handloom Weavers, Namrata Shirodkar Support Handloom Weavers, Handloom Weavers, Mahesh Babu And Namrata Shirodkar, Namrata Shirodkar, Mahesh Babu, Handloom Weavers Support, Mahesh Babu Latest Movie, Mahesh Babu Upcoming Movies, Handloom Weavers Latest News And Updates, Handloom, Telugu Filmnagar, Telugu Film News 2022, Tollywood Latest, Tollywood Movie Updates, Latest Telugu Movies News

పలు బ్లాక్ బస్టర్ మూవీస్ తో ప్రేక్షకులను అలరిస్తూ టాలీవుడ్ లో సూపర్ స్టార్ గా రాణిస్తున్న మహేష్‌ బాబు తన సతీమణి నమ్రత తో పలు సేవ కార్యక్రమాలు నిర్వహిస్తున్న విషయం తెలిసిందే. తాజాగా వారు చేనేత మహిళలకు చేయూత ను అందించారు. తెలంగాణలోని నారాయణపేట ప్రాంతంలో ఉన్న మహిళా సంఘాలు నిర్వహిస్తున్న చేనేత వస్త్రాల వ్యాపారాన్ని ప్రోత్సహించేందుకు మహేష్ బాబు, నమ్రతా శిరోద్కర్ జంట ముందుకొచ్చింది. నారాయణపేటలోని చేనేత సామాజిక వర్గానికి చెందిన మహిళలు ఆరుణ్య నారాయణపేట పేరుతో ఆన్‌లైన్ వస్త్రాల వ్యాపారాన్ని నిర్వహిస్తున్నారు.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

మహిళలే తమ చేనేత వృత్తి నైపుణ్యాలకు పదునుపెడుతూ నేసిన వస్త్రాలను ఆన్‌లైన్ పోర్టల్ ద్వారా విక్రయించడం ద్వారా తమ కుటుంబాన్ని పోషించుకోవడంతో పాటు మహిళా సాధికారతకు పాటుపడుతున్నారు. మహిళల అభ్యుదయం కోసం మహిళలే కృషిచేస్తున్న ఈ సంస్థ ప్రతినిధులు తాజాగా మహేష్ బాబు, నమ్రతా శిరోద్కర్ ను కలిశారు. తమను కలిసిన చేనేత మహిళలను అభినందించిన మహేష్ బాబు, నమ్రతా శిరోద్కర్ వారిని ప్రోత్సహించడమే కాకుండా వారి కృషిని ప్రశంసించారు. స్వయం సహాయక సంఘాల ద్వారా తమ కాళ్లపై తాము నిలబడుతూనే.. అదే సమయంలో చేనేత వృత్తిని మరో స్థాయికి తీసుకెళ్లడం గొప్ప విషయని మహేష్ బాబు చెప్పారు.

ఆన్ లైన్ లో మూవీస్ ని వీక్షించేందుకు కింద ఉన్న లింక్స్ ని క్లిక్ చేసి వినోదాన్ని పొందగలరు : 👇
తెలుగు          తమిళ్          కన్నడ          మలయాళం          డబ్బేడ్ ఫిలిమ్స్

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here