బాలీవుడ్ మెగాస్టార్ కు కరోనా పాజిటివ్

Bollywood Megastar Amitabh Bachchan tests Positive for Covid 19,Telugu Filmnagar,Latest Telugu Movies News,Telugu Filmnews 2022,Tollywood Latest Movies,Tollywood Movie Updates, Amitabh Bachchan,Bigg B,Amitabh Bachchan,Bollywood Megastar Amitabh Bachchan,Amitabh Bachchan Tested Covid 19 Positive,Covid 19 Postivie, Amitabh Bachchan Tested Positive For Covid 19,Covid 19 latest Updates,Amitabh Bachchan Health Condition Updates,Amitabh Bachchan latest Health Updates, Amitabh Bachchan Covid 19 Latest Health Updates,Amitabh Bachchan Upcoming Movies,Amitabh Bachchan latest Updates,Amitabh Bachchan New Movie Updates, Amitabh Bachchan Next Project Updates

ప్రస్తుతం కరోనా ప్రభావం మరీ ఎక్కువగా లేకపోయినా కూడా కేసులు మాత్రం వస్తూనే ఉన్నాయి. ఇక ఇప్పుడు కూడా సినీ సెలబ్రిటీలు కరోనా బారిన పడుతూనే ఉన్నారు. ఈనేపథ్యంలోనే తాజాగా బాలీవుడ్ మెగాస్టార్ కూడా కరోనా బారినపడ్డారు. అమితాబ్ బచ్చాన్ కు కరోనా పాజిటివ్ నిర్దారణ అయింది. ఈవిషయాన్ని అమితాబ్ తన ట్విట్టర్ ద్వారా తెలియచేశారు. నాకు కరోనా పాజిటివ్ నిర్దారణ అయింది.. నాతోపాటు నా చుట్టూ ఉన్న వారందరూ దయచేసి కరోనా పరీక్షించుకోండి.అని సోషల్ మీడియా ద్వారా తెలియచేశారు. ఇక అమితాబ్ కరోనా బారిన పడటం ఇది రెండోసారి. గతంలో కరోనా తీవ్రత ఎక్కువగా ఉన్న సమయంలో ఆయన కోరనా బారిన పడగా ఇప్పుడు మరోసారి కరోనా బారినపడ్డారు.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

కాగా అమితాబ్ నటించిన బ్రహ్మాస్త్ర సినిమా రిలీజ్ కు సిద్దమవుతుంది. అయాన్ ముఖర్జీ దర్శకత్వంలో వస్తున్న ఈసినిమాలో రణబీర్ కపూర్, అలియా భట్ హీరో హీరోయిన్లుగా నటిస్తుండగా.. నాగార్జున, అమితాబ్ బచ్చన్ కీలకపాత్రల్లో నటిస్తున్నారు. ఈసినిమా ఫస్ట్ పార్ట్ సెప్టెంబర్ 9వ తేదీన రిలీజ్ కాబోతుంది. ఇంకా ప్రభాస్-నాగ్ అశ్విన్ కాంబినేషన్ లో వస్తున్న ప్రాజెక్ట్ కే సినిమాలో నటిస్తున్నాడు. ఇప్పటికే ఈసినిమా షూటింగ్ ను పూర్తిచేసుకున్నాడు అమితాబ్. ఇంకా రష్మిక మందన్నతో కలిసి ‘గుడ్ బై’ సినిమా చేస్తున్నాడు.

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.
Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.