“బింబిసార” మూవీ టీమ్ కు నాగార్జున అభినందనలు

Nagarjuna Congratulates Bimbisara Movie Team,Telugu Filmnagar,Latest Telugu Movies News,Telugu Film News 2022,Tollywood Movie Updates,Tollywood Latest News, Akkineni Nagarjuna,King Nagarjuna,Nagarjuna Congrats Bimbisara Movie Team,Nagarjuna About Bimbisara Movie,Nagarjuna Latest Updates, Nagarjuna Congrats Bimbisara Hero Kalyan Ram For Blockbuster Hit,Bimbisara Blockbuster Hit Movie,Bimbisara Super Hit, Bimbisara Celebrities Response,Bimbisara Movie Collections Updates,Bimbisara Box Office Collections,Bimbisara First Day Movie Collections, King Nargajuna Ghost Movie Updates,Nagarjuna Upcoming movies,Nagarjuna Upcoming Movies,Nagarjuna New Movie Updates

ఎన్టీఆర్ ఆర్ట్స్ బ్యానర్ పై మల్లిడి వశిష్ట్ దర్శకత్వంలో కళ్యాణ్‌ రామ్‌ హీరోగా బింబిసారుడి జీవితం ఆధారంగా తెరకెక్కిన “బింబిసార ”మూవీ ఆగస్ట్ 5వ తేదీ రిలీజ్ అయ్యి సూపర్ హిట్ టాక్ తో దిగ్విజయం గా ప్రదర్శించబడుతుంది.హీరో కళ్యాణ్ రామ్ ఫస్ట్ పాన్ ఇండియా మూవీ గా తెరకెక్కిన “బింబిసార” మూవీలో క్యాథరిన్, సంయుక్త మీనన్ కథానాయికలు. కీరవాణి బ్యాక్ గ్రౌండ్ స్కోర్ , చిరంత‌న్ భ‌ట్ సంగీతం అందించారు. తన డాషింగ్ లుక్ ముఖ్యంగా బింబిసార గా తన డైలాగ్ డెలివరీ తో కళ్యాణ్ రామ్ ప్రేక్షకులను అలరించారు. పలు ఎమోషన్ సీన్స్ లో కళ్యాణ్ రామ్ అద్భుతంగా పెర్ఫార్మ్ చేసి ప్రేక్షకులను ఆకట్టుకున్నారు.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

ప్రేక్షకుల అద్భుత రెస్పాన్స్ తో దూసుకుపోతోన్న “బింబిసార”మూవీ పై కింగ్ నాగార్జున సోషల్ మీడియా ద్వారా స్పందించారు. చాలా హ్యాపీ గా ఉంది కళ్యాణ్ రామ్ , మీకు , మీ టీమ్ కుఅభినందనలు అంటూ నాగార్జున ట్వీట్ చేశారు. “బింబిసార”మూవీ సక్సెస్ పై సీనియర్ హీరోలు చిరంజీవి , నాగార్జున , యంగ్ టైగర్ ఎన్టీఆర్ , సక్సెస్ ఫుల్ చిత్ర హీరో అడివి శేష్ సోషల్ మీడియా లో స్పందించడం విశేషం.

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here