ప్రీమియర్ షోస్ తో “సీతారామం” మూవీ కి సూపర్ హిట్ టాక్

Super Hit Talk for Sita Ramam From Premiere Shows Only,Telugu Filmnagar,Latest Telugu Movies News,Telugu Film News 2022,Tollywood Movie Updates,Tollywood Latest News, Sita Ramam,Sita Ramam Movie,Sita Ramam Telugu Movie,Sita Ramam Movie Premiere Show,Sita Ramam Premiere Show Talk,Sita Ramam Premiere Show Hit Talk, Sita Ramam Movie Latest Public Talk,Sita Ramam Super Hit Talk,Dulquer Salmaan Sita Ramam Movie Premiere Show Supere Hit Talk,Dulquere Salmaan,Hero Dulquer Salmaan, Dulquer Salmaan New Movie Sita Ramam Super Hit Talk and Public Repsonse,Sita Ramam Latest Updates,Sita Ramam Movie Updates

వైజయంతీ మూవీస్, స్వప్న సినిమాస్ బ్యానర్ పై హను రాఘవపూడి దర్శకత్వంలో దుల్కర్ సల్మాన్ , మృణాల్ ఠాకూర్ జంటగా , రష్మిక ఒక కీలక పాత్రలో నటించిన “సీతారామం ” మూవీ ఈ రోజు (ఆగస్ట్ 5 వ తేదీ) భారీ అంచనాలతో తెలుగు భాషతో పాటు తమిళ , మలయాళ భాషలలో గ్రాండ్‌గా విడుద‌ల అయ్యింది. ఈ మూవీలో సుమంత్ , భూమిక , గౌతమ్ వాసుదేవ్ మీనన్ , తరుణ్ భాస్కర్ ముఖ్య పాత్రలలో నటించారు. విశాల్ చంద్రశేఖర్ సంగీతం అందించారు.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

అందమైన ప్రేమ కథ గా తెరకెక్కిన “సీతారామం” మూవీ కి ప్రీమియర్ షోస్ తో సూపర్ హిట్ టాక్ తో దూసుకుపోతోంది. హీరో దుల్కర్ సల్మాన్ అద్భుతమైన పెర్ఫార్మెన్స్ తో ప్రేక్షకులను అలరించారు. హీరోయిన్ మృణాల్ ఠాకూర్ తన అందం , అభినయం తో ప్రేక్షకులను ఆకట్టుకున్నారు. దుల్కర్ సల్మాన్ , మృణాల్ ఠాకూర్ ల కెమిస్ట్రీ ఈ మూవీ కి హైలైట్ గా నిలిచింది. రష్మిక , సుమంత్ తమ పెర్ఫార్మెన్స్ తో ప్రేక్షకులను ఆకట్టుకున్నారు.

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here