‘థాంక్యూ’ ఫేర్ వెల్ సాంగ్ రిలీజ్..!

Farewell Lyrical Video Released From Naga Chaitanyas Thank You Movie,Farewell Song From Thank You Movie Out Now,Telugu Filmnagar,Latest Telugu Movies News,Telugu Film News 2022,Tollywood Movie Updates,Tollywood Latest News, Thank You,Thank You Movie,Thank You Telugu Movie,Thank You Songs,Thank You Movie Latest Lyrical Song,Naga Chaitanya,Hero Naga Chaitanya,Actor Naga Chaitanya, Naga Chaitanya,Naga Chaitanya Thank You Movie,Farewell Lyrical Video Released From Thank You Movie,Naga Chaitanya Thank You Telugu Movie,Naga Chaitanya Farewell Lyrical Song Released From Thank You Movie,Naga Chaitanya Farewell Lyrical Song From Thank You Movie, Farewell Lyrical Song,Armaan Malik,Singer Armaan Malik For Thank You Movie,Thank You Lyrical Song Released,Thank You Movie New Lyrical Song Released,

‘లవ్ స్టోరీ’, ‘బంగార్రాజు’ సినిమాలతో వరుస హిట్లతో మంచి ఫామ్ లో ఉన్న నాగ చైత‌న్య త్వరలో ‘థ్యాంక్యూ’ సినిమాతో ప్రేక్షకుల ముందుకు రానున్న విషయం తెలిసిందే. ఈసినిమా ఇప్పటికే షూటింగ్ పూర్తి చేసుకొని పోస్ట్ ప్రొడక్షన్ పనులను ముగించుకుంటుంది. ఇక ఈసినిమాను ముందు జులై8 వ తేదీన రిలీజ్ చేద్దామని అనుకున్నారు కానీ పోస్ట్ ప్రొడక్షన్ పనులు పెండింగ్ లో ఉండటంతో రిలీజ్ డేట్ ను మరో రెండు వారాలు పొడిగించారు. జులై 22వ తేదీన ఈసినిమాను రిలీజ్ చేస్తున్నట్టు రెండు రోజుల క్రితమే ప్రకటించారు.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

ఇక ఈసినిమా ప్రమోషన్స్ ను కూడా మరోవైపు మొదలుపెట్టిన సంగతి తెలిసిందే. దీనిలో భాగంగానే వరుసగా పాటలు రిలీజ్ చేసుకుంటూ వెళుతున్నారు. ఇప్పటికే ఈసినిమా నుండి రెండు పాటలను రిలీజ్ చేయగా ఇప్పుడు మూడో పాటను రిలీజ్ చేశారు. ఫేర్ వెల్ సాంగ్ అంటూ మూడో పాటను రిలీజ్ చేశారు ‘అమ్మ నాన్నతో ఓ ఐదేళ్లు… గల్లీ గ్యాంగ్ తో ఓ ఐదేళ్లు.. హైస్కూల్ మేట్స్ తో ఇంకో ఐదేళ్లు’ అంటూ సాగే ఈ ఫేర్ వెల్ సాంగ్ ఈ పాట ఆకట్టుకుంటుంది. థమన్ సంగీతం అందించిన ఈ పాటను చంద్రబోస్ రాయగా.. అర్మాన్ మాలిక్ ఆలపించాడు.

ఈసినిమాలో రాశీఖన్నా హీరోయిన్ గా నటిస్తుండగా..  అవికా గోర్,మాళవిక నాయర్, ప్రకాష్ రాజ్ ఇతర ముఖ్య పాత్రల్లో కనిపించనున్నారు. టాలీవుడ్ ప్ర‌ముఖ నిర్మాత దిల్ రాజు ఈ మూవీని నిర్మిస్తుండ‌గా థమన్ సంగీతం అందిస్తున్నాడు. పీసీ శ్రీరామ్ సినిమాటోగ్రాఫర్ గా పనిచేస్తున్నారు.

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here