‘సీతా రామం’ టీజర్ రిలీజ్

Sitaramam Teaser Out Now,Telugu Filmnagar,Latest Telugu Movies News,Telugu Film News 2022,Tollywood Movie Updates,Tollywood Latest News, Sitaramam,Sitaramam Movie,Sitaramam Telugu Movie,Sitaramam Movie Latest Updates,Sitaramam Teaser Updates,Sitaramam New Movie Updates, Sitaramam latest Teaser,Sitaramam Latest Teaser Released,Sitaramam Teaser Released Now,Dulquer Salmaan Sitaramam Teaser,Dulquer Salmaan Latest Movie, Dulquer Salmaan Latest Movie Sitaramam Teaser Relase,Dulquer Salmaan New Movie Teaser Released

ఓకే బంగారం సినిమాతో తెలుగు ప్రేక్షకులకు పరిచయమైన దుల్కర్ సల్మాన్ మహానటితో మరింత దగ్గరయ్యాడు. ఇక ఇప్పుడు ఏకంగా తెలుగులోనే సినిమా చేస్తున్నాడు. దుల్కర్‌ సల్మాన్‌ హీరోగా హను రాఘవపూడి దర్శకత్వంలో సీతా రామం అనే సినిమా తెరకెక్కుతున్న సంగతి తెలిసిందే కదా. ఇన్ని రోజులు షూటింగ్ తో బిజీగా ఉన్న ఈసినిమా ప్రస్తుతం ఈసినిమా రిలీజ్ కు సిద్దమవుతుంది.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

ఇక ఈసినిమా నుండి అప్ డేట్ వచ్చి చాలా రోజులే అయింది. ఈనేపథ్యంలో తాజాగా ఈసినిమా నుండి సర్ ప్రైజింగ్ అప్ డేట్ ఇచ్చారు మేకర్స్. తాజాగా ఈసినిమా టీజర్ ను రిలీజ్ చేశారు. ‘లెఫ్టినెంట్‌ రామ్‌.. నిన్నే నాకు పరిచయమైన పేరు. కశ్మీర్‌ కొండల్లో పహారా కాస్తున్న ఒక ఒంటరి సైనికుడు. తనకు మాట్లాడటానికి ఓ కుటుంబం, కనీసం ఉత్తరం రాయడానికి ఒక్క పరిచయం కూడా లేదన్న విషయం నిన్నే నాకు తెలిసింది’ అంటూ వాయిస్‌ ఓవర్‌తో టీజర్‌ మొదలైంది. ”డియర్ రామ్! నీకు ఎవరూ లేరా? ఈ అబద్దాలు ఎక్కడ నేర్చున్నావయ్యా కొత్తగా! ఇంట్లో తాళి కట్టిన భార్య ఉందని పూర్తిగా మర్చిపోయినట్టున్నావ్. నిన్నే గుర్తు చేసుకుంటూ… నీ భార్య సీతా మహాలక్ష్మి” అని ఒక ఉత్తరంలో ఉంటుంది. ‘సీత… ఎవరు నవ్వు?’ అని ఆలోచించడం రామ్ వంతు అయ్యింది. ఆ తర్వాత దుల్కర్, మృణాల్ జంటను చూపించారు. టీజర్ మాత్రం ఆకట్టుకుంటుంది. సినిమాపై అంచనాలను పెంచేసింది.

కాగా వైజయంతి మూవీస్ స‌మ‌ర్ప‌ణ‌లో స్వ‌ప్న సినిమాస్ ప‌తాకంపై అశ్విని దత్‌, ప్రియాంక్‌ దత్‌ నిర్మిస్తున్న ఈ రొమాంటిక్‌ ఎంటర్‌టైనర్‌లో లెఫ్టినెంట్ రామ్ పాత్ర‌లో న‌టిస్తుండగా మృణాళిని ఠాకూర్ సీత పాత్ర లో కనిపించనుంది. అఫ్రీన్‌ అనే కశ్మీర్‌కు చెందిన ముస్లిం యువతిగా రష్మిక నటిస్తోంది. ఇక ఈసినిమాలో సుమంత్, గౌతమ్ మీనన్, ప్రకాష్ రాజ్, రాహుల్ రవీంద్ర పలువురు కీలక పాత్రల్లో నటిస్తున్నారు. విశాల్ చంద్రశేఖర్ సంగీతం అందిస్తున్న ఈసినిమాకు పీఎస్ వినోద్ సినిమాట్రోగాఫర్ గా పనిచేస్తున్నారు. ఆగష్ట్ 5న ప్రేక్షకుల ముందుకు రానుంది ఈసినిమా

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here