టాలీవుడ్ భారీ ఆఫర్స్ తో బిజీగా శ్రీలీల

Sreeleela Busy With Back to Back Offers,Telugu Filmnagar,Latest Telugu Movies News,Telugu Film News 2022,Tollywood Movie Updates,Tollywood Latest News,Sreeleela,Sreeleela Latest News,Actress Sreeleela,Heroine Sreeleela,Sreeleela Upcoming Movies News,Sreeleela Next Project News,Sreeleela Upcoming Film Details,Sreeleela New Movie Details

కమర్షియల్ హిట్ “పెళ్ళిసందD “మూవీ తో టాలీవుడ్ కు పరిచయం అయిన శ్రీలీల , ఆ మూవీ లో తన అందం , అభినయం తో ప్రేక్షకులను అలరించింది. టాలీవుడ్ లో పలు మూవీ ఆఫర్స్ ను శ్రీలీలే అందుకుంటున్నారు. శ్రీలీల ప్రస్తుతం రవితేజ హీరోగా తెరకెక్కుతున్న “ధమాకా ” మూవీ లో కథానాయికగా నటిస్తున్నారు. సితార ఎంటర్‌టైన్‌మెంట్స్‌ ఫార్చున్‌ 4 సినిమాస్‌ బ్యానర్స్ పై కళ్యాణ్ శంకర్ దర్శకత్వంలో నవీన్ పోలిశెట్టి హీరోగా తెరకెక్కుతున్న “అనగనగా ఒకరాజు”, వారాహి చలన చిత్ర బ్యానర్ పై రాధాకృష్ణ దర్శకత్వంలో గాలి జనార్థన్‌ రెడ్డి తనయుడు కిరీటి హీరోగా తెలుగు , కన్నడ భాషలలో తెరకెక్కుతున్న మూవీస్ లో శ్రీ లీల కథానాయికగా నటిస్తున్నారు.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

శ్రేష్ఠ్ మూవీస్ బ్యానర్ పై వక్కంతం వంశీ దర్శకత్వంలో నితిన్ , శ్రీలీల జంటగా ఒక మూవీ తెరకెక్కుతుంది. హీరో రామ్ , బోయపాటి కాంబినేషన్ లో తెరకెక్కే మూవీ లో శ్రీ లీల కథానాయికగా ఎంపిక అయ్యే అవకాశం ఉంది. తన క్యూట్ లుక్స్ , అద్భుతమైన డ్యాన్స్ పెర్ఫార్మెన్స్ తో ప్రేక్షకులను ఆకట్టుకుంటున్న శ్రీలీల కథానాయికగా పలు మూవీస్ చర్చల దశలో ఉన్నాయి.

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here