మ మ మాస్ సెలబ్రేషన్స్ లో మహేష్ బాబు ఎమోషనల్ స్పీచ్

Mahesh Babu Emotional Speech at Sarkaru Vaari Paata Celebrations,Mahesh Babu Gets Emotional About Sarkaru Vaari Paata,Mahesh Babu Speech Highlights: Sarkaru Vaari Paata Success Meet,Telugu Filmnagar,Latest Telugu Movies News,Telugu Film News 2022,Tollywood Movie Updates,Tollywood Latest News, Mahesh Babu,Super Star Mahesh Babu,Mahesh Babu Latest Movie Updates,Mahesh Babu Gets Emotional,Mahesh Babu Gets Emotional at Sarkaru Vaari Paata Movie Succes Celebrations at Kurnool, Mahesh Babu Sarkaru Vaari paata Success Meet,Mahesh Babu speech in Movie Success Meet,Mahesh Babu Speech Highlights,Mahesh Babu At Sarkaru Vaari Paata Success Meet highlights, Mahesh Babu About Sarkaru Vaari paata Movie,Sarkaru Vaari paata At Kurnool,Sarkaru Vaari Paata Block Buster Hit,Sarkaru Vaari Paata Super Hit Movie,Sarkaru Vaari Paata Movie Collections Updates, Sarkaru Vaari Paata Success Meet Updates,Sarkaru Vaari Paata Director Parasuram,Sarkaru Vaari Paata Mahesh Babu About Director Parasuram

సూపర్ స్టార్ మహేష్ బాబు , కీర్తి సురేష్ జంటగా మైత్రీ మూవీ మేకర్స్ , 14 రీల్స్ ప్లస్ , జి ఎమ్ బి ఎంటర్ టైన్ మెంట్ బ్యానర్స్ పై పరశురామ్ దర్శకత్వంలో తెరకెక్కిన యాక్షన్ కామెడీ “సర్కారు వారి పాట” మూవీ మే 12 వ తేదీ గ్రాండ్ గా రిలీజ్ అయ్యి హిట్ టాక్ స్వంతం చేసుకొని తెలుగు రాష్ట్రాలతో పాటు ఓవర్సీస్ లో కూడా భారీ కలెక్షన్స్ తో దూసుకుపోతోంది. మహేష్ బాబు తన స్టైలిష్ పెర్ఫార్మెన్స్ తో ప్రేక్షకులను మెస్మరైజ్ చేశారు. ఈ మూవీ లో సాంగ్స్ , ఫైట్స్ ప్రేక్షక , అభిమానులను ఉర్రూతలూగిస్తున్నాయి.మహేష్ బాబు , కీర్తి ల స్క్రీన్ కెమిస్ట్రీ ప్రేక్షకులను అలరించింది.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

ఈ మూవీ సూపర్ హిట్ అయిన సందర్భంగా ఎస్ టి బి సి గ్రౌండ్స్ , ప్రకాష్ నగర్ , కర్నూలు లో మ మ మాస్ సెలబ్రేషన్స్ గ్రాండ్ గా జరిగాయి. సూపర్‌స్టార్‌ మహేష్‌బాబు మాట్లాడుతూ.. “సర్కారు వారి పాట” మూవీ సక్సెస్ సెలబ్రేషన్స్ లా లేదనీ , 100 డేస్ సెలబ్రేషన్స్ లా ఉందనీ , “ఒక్కడు” చిత్రీకరణ సమయంలో కర్నూలుకు వచ్చాననీ , ఈ ఫంక్షన్ కు తిరిగి ఇక్కడకు వచ్చాననీ , ఏదైనా ఫంక్షన్ ఉంటే రాయలసీమలో జరగాలేమోననీ , మీ ప్రేమ , అభిమానానికి హృదయపూర్వక ధన్యవాదాలనీ , సినిమా చూసిన వెంటనే గౌతమ్ తన కు షేక్ హ్యాండ్ ఇచ్చి కౌగిలించుకున్నారనీ , ఈ సినిమాలో బాగా చేసావు నాన్నా అని సితార మెచ్చుకుందనీ , “పోకిరి”, “దూకుడు”సినిమాల కంటే ఈ సినిమా పెద్ద హిట్ అవుతుంది నాన్న (సూపర్ స్టార్ కృష్ణ ) చెప్పారనీ , ఈ క్రెడిట్ అంతా దర్శకుడు పరశురామ్‌కే చెందుతుందనీ , కోవిడ్‌, లాక్‌డౌన్‌ కారణంగా రెండేళ్లు మేము చాలా కష్టాలు పడ్డామనీ , ఇప్పుడు అనూహ్య స్పందన రావడంతో అదంతా కనుమరుగైందనీ , ఈ చిత్రానికి పనిచేసిన సాంకేతిక నిపుణులు, నిర్మాతలకు ధన్యవాదాలనీ , కీర్తి సురేష్‌, సముద్రఖని సినిమాకు కొత్తదనం తీసుకొచ్చారనీ , థమన్ అందించిన కళావతి పాట అదిరిపోయిందనీ చెప్పారు.

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here