హిందీ ‘హిట్’ మూవీ రిలీజ్ డేట్ ఫిక్స్..!

Hit Hindi Remake Gets A Release Date,Telugu Filmnagar,Latest Telugu Movies News,Telugu Film News 2022,Tollywood Movie Updates,Tollywood Latest News, Hit Movie,Hit Hindi Movie,Hit Movie latest updates,Hit Movie latest News,Hit Hindi Movie release Date Fixed,Hit Movie Release Date Locked, Hit Hindi Movie Release Date Confirmed,Vishwak Sen Hit Movie in Hindi Release Date Fixed,Hit Hindi Movie Releasing on 15th July,Hit Hindi Remake Movie, Hit Hindi Remake Movie Release Date Confirmed,Hit Hindi Remake Movie gets Release Date Confirmed

మన తెలుగు సినిమాలకు ఇప్పుడు నార్త్ లో ఎంత డిమాండ్ పెరిగిందో చూస్తూనే ఉన్నాం. ఇక్కడ హిట్ అయిన చాలా సినిమాలు ఇప్పుడు హిందీలో రీమేక్ అవుతున్న సంగతి తెలిసిందే. ఇప్పటికే చాలా సినిమాలు రీమేక్ అయి రిలీజ్ కూడా అయ్యాయి. ఇక ఈనేపథ్యంలో తెలుగు హిట్ అయి హిందీ లో రీమేక్ అవుతున్న మరో సినిమా హిట్ మూవీ. శైలేష్ కొలను దర్శకత్వంలో టాలీవుడ్ యంగ్ హీరో విశ్వక్ సేన్ ప్రధాన పాత్రలో తెరకెక్కిన సస్పెన్స్ థ్రిల్లర్ ‘హిట్’. ఈసినిమా తెలుగులో సూపర్ హిట్ అయింది.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

ఇదిలా ఉండగా హిందీలో ఈసినిమాను ఇప్పటికే ప్రారంభించారు కూడా. డైరెక్టర్ శైలేష్ దర్శకత్వం వహిస్తున్న ఈ సినిమాలో రాజ్ కుమార్ రావు హీరోగా నటిస్తుండగా.. సన్యా మల్హోత్రా హీరోయిన్ గా నటిస్తుంది. ఇప్పటికే షూటింగ్ కూడా పూర్తి చేసుకున్న ఈసినిమా.. ప్రస్తుతం పోస్ట్ ప్రొడక్షన్ పనులను ముగించుకుంటుంది. అయితే తాజాగా ఈసినిమా రిలీజ్ డేట్ ను ప్రకటించారు చిత్రయూనిట్. జూన్ 15 2022 లో ఈసినిమాను రిలీజ్ చేస్తున్నట్టు మేకర్స్ అధికారికంగా ప్రకటించారు. కాగా ఈసినిమాను నిర్మాతలు దిల్ రాజు, భూషణ్ కుమార్ నిర్మిస్తున్నారు.

 

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here