విజయ్ దేవరకొండ బర్త్ డే కు సమంత స్పెషల్ విషెస్

Samantha Wishes Vijay Deverakonda On His Birthday,Telugu Filmnagar,Latest Telugu Movies News,Telugu Film News 2022,Tollywood Movie Updates,Tollywood Latest News, Samantha Wishes Vijay Deverakonda on his Birthday,Vijay Deverakonda Birthday,Vijay Deverakonda Happy Birthday,Samantha Wish Vijay Deverakonda,Samantha latest Updates, Samantha Upcoming Movies,Samantha New Movie With Vijay Deverakonda,Samantha upcoming Movie Updates,Samantha New Movie With Vijay Deverakonda, Samantha and Vijay Deverakonda Shooting Updates,Samantha and Vijay Deverakonda Shoot Updates

పాన్ ఇండియా “లైగర్ ” మూవీ తరువాత విజయ్ దేవరకొండ కథానాయకుడిగా మైత్రీ మూవీ మేకర్స్ బ్యానర్ పై కుటుంబ కథా చిత్ర దర్శకుడు శివ నిర్వాణ దర్శకత్వంలో తెరకెక్కనున్న ఫ్యామిలీ ఎంటర్ టైనర్ “#VD 11″మూవీ పూజ కార్యక్రమంతో ప్రారంభం అయ్యింది. సమంత కథానాయిక. భారీ బడ్జెట్ తో తెరకెక్కుతున్న ఈ మూవీ లో సచిన్ ఖేద్కర్ , మురళీశర్మ , లక్ష్మి ,అలీ , రోహిణి , వెన్నెల కిషోర్ , రాహుల్ రామకృష్ణ ముఖ్య పాత్రలలో నటిస్తున్నారు. హేషం అబ్దుల్ వాహెబ్ సంగీతం అందిస్తున్నారు.దర్శకుడు హరీష్ శంకర్ క్లాప్ , దర్శకుడు బుచ్చిబాబు సానా స్విఛ్ ఆన్ తో ప్రారంభం అయిన “#VD 11″మూవీ రెగ్యులర్ షూటింగ్ కశ్మీర్ లో జరుగుతుంది.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

ఈ రోజు క్రేజీ హీరో విజయ్ దేవరకొండ బర్త్ డే సందర్భంగా అభిమానుల , సినీ ప్రముఖుల బర్త్ డే విషెస్ సోషల్ మీడియా లో వెల్లు వెత్తుతున్నాయి. తాజాగా విజయ్ బర్త్ డే సందర్భంగా సమంత కూడా సోషల్ మీడియా ద్వారా విషెస్ తెలియజేశారు. లైగర్ విజయ్ దేవరకొండ మీకు పుట్టిన రోజు శుభాకాంక్షలనీ , ఈ ఏడాది రాబోతున్న ప్రశంసలకు నువ్వు సంపూర్ణ అర్హుడివనీ , విజయ్ నువ్వు ఎందరికో స్ఫూర్తిదాయకం , ప్రేరణ.అనీ , గాడ్ బ్లెస్ యూ అంటూ ఒక స్పెషల్ ఫోటోను సమంత ఇన్ స్టా గ్రామ్ లో షేర్ చేయగా ఆ ఫోటో వైరల్ గా మారింది.

[subscribe]

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here