‘దసరా’.. డీగ్లామర్ గా నాని, కీర్తిసురేష్..!

Keerthy Suresh and Nani to appear De glam roles for Dasara movie,Telugu Filmnagar,Latest Telugu Movies News,Telugu Film News 2022,Tollywood Movie Updates,Latest Tollywood News,Tollywood Movies, Dasara movie,Dasara Telugu movie,Dasara Upcoming movie,Dasara Latest movie Updates,Dasara movie News,Dasara Tollywood Upcoming Movie in 2022,Nani Dasara Movie, Nani latest Movies,Nani New movie,Nani latest Movie Dasara,Keerthy Suresh and Nani In Dasara Movie,Keerthy Suresh and Nani Movie Updates,Keerthy Suresh and Nani latest Movie Dasara, Keerthy Suresh and Nani Upcoming Project Dasara,Natural Star Nani New Movie with Keerthy Suresh in Dasara,Keerthy Suresh and Nani In Glam Roles,Keerthy Suresh and Nani To be Appear In Glam Roles of Dasara, Natural Star Movie Shyam Singha Roy,Natural Star nani latest Movie Shyam Singha Roy,Natural Star nani Mass Look in Dasara Movie,Srikanth Odela New Movie Dasara, Srikanth Odela Upcoming Movie,Director Srikanth Odela Movie Dasara,Santhosh Narayanan Music Composer,Santhosh Narayanan Music Director For Dasara Movie,#Dasara

న్యాచురల్ స్టార్ నాని ఎప్పటినుండో ఒక హిట్ కోసం ఎదురుచూస్తుండగా రీసెంట్ గానే శ్యామ్ సింగరాయ్ సినిమాతో సూపర్ హిట్ ను అందుకున్నాడు. ఇక ప్రస్తుతం వరుస సినిమాలతో బిజీగా ఉన్నాడు. ఇప్పటికే అంటే సుందరానికీ సినిమా షూటింగ్ కంప్లీట్ చేయగా.. ప్రస్తుతం ఆ సినిమా పోస్ట్ ప్రొడక్షన్ పనులను జరుపుకుంటుంది. ఇక ఈసినిమాతో పాటు నాని దసరా సినిమా చేస్తున్న సంగతి తెలిసిందే. ఈసినిమా పోస్టర్ ను రిలీజ్ చేయగా నాని ఈసారి కూడా మరో డిఫరెంట్ కథతో వస్తున్నట్టు అర్థమవుతుంది. ఇందులో నాని మాస్ లుక్‏లో, కోరమీసం, గుబురు గడ్డంతో మాస్ యాటిట్యూడ్ పాత్రలో కనిపించనున్నాడు.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

ఇక ఇదిలా ఉండగా ఈసినిమా పూర్తిగా తెలంగాణ గ్రామీణ నేపథ్యంలో తెరకెక్కుతున్నట్టు వార్తలు వినిపిస్తున్నాయి. ఇందులో నాని బొగ్గు గని కార్మికుడిగా కనిపించనున్నాడని టాక్స్ వినిపిస్తున్నాయి. దీనిలో భాగంగానే ఈసినిమాలో నాని.. అలానే నాని సరసన హీరోయిన్ గా నటిస్తున్న కీర్తి సురేష్ కూడా డీ గ్లామర్ గా కనిపించున్నారట.

కాగా శ్రీకాంత్ ఓదెల దర్శకత్వంలో వాస్తవ సంఘటనల ఆధారంగా ఈసినిమా తెరకెక్కుతుంది. చెరుకూరి సుధాకర్ నిర్మిస్తున్న ఈ సినిమాకు సంతోష్ నారాయణన్ సంగీతం అందిస్తుండగా.. సత్యన్ సూర్యన్ సినిమాటోగ్రఫి అందిస్తున్నారు.

[subscribe]

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here