తమిళనాడు లో “పుష్ప :ది రైజ్”మూవీ రీరిలీజ్

Pushpa The Rise Re-Release In Tamil Nadu,Telugu Filmnagar,Latest Telugu Movies News,Telugu Film News 2022,Tollywood Movie Updates,Latest Tollywood News, Tollywood Movies,Pushpa,Pushpa The Rise,Pushpa The Rise Movie,Pushpa The Rise Updates,Pushpa The Rise latest News,Pushpa The Rise in Tamil,Pushpa The Rise Tamil Movie Updates, Pushpa The Rise Release,Pushpa The Rise Re-Release in Tamil,Pushpa The Rise Re-Release in Tamil Nadu,All Arjun Pushpa The Rise Re-Release in Tamil,All Arjun Movie Pushpa The Rise, Pushpa BlockBuster Movie,Icon Star Allu Arjun Movie Pushpa the Raise,Director Sukumar,Director Sukumar Movie Pushpa The Rise,Director Sukumar latest Movie pushpa The Rise, Pushpa The Rise In 5 languages,Pan India Movie Psuhapa The Rise,Pushpa The Rise in 5o Theaters Re-Release,#Pushpatherise

మైత్రీ మూవీ మేకర్స్ , ముత్తంశెట్టి మీడియా బ్యానర్స్ పై సుకుమార్ దర్శకత్వంలో ఐకాన్ స్టార్ అల్లు అర్జున్, రష్మిక జంటగా ఎర్రచందనం స్మగ్లింగ్ నేపథ్యంలో తెరకెక్కిన యాక్షన్ థ్రిల్లర్“పుష్ప” మూవీ ఫస్ట్ పార్ట్ “పుష్ప: ది రైజ్” డిసెంబర్ 17న దక్షిణాది భాషలతో పాటు హిందీ భాషలో కూడా రిలీజ్ అయ్యి ప్రపంచవ్యాప్తంగా సుమారు 300కోట్లు కలెక్షన్స్ తో దూసుకుపోతోంది. తెలుగు ,తమిళ , కన్నడ , మలయాళ భాషల ప్రేక్షకులు “పుష్ప ” మూవీ కి బ్రహ్మరథం పడుతున్నారు.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

“పుష్ప :ది రైజ్”మూవీ ఐదు భాషలలోనూ అమెజాన్ ప్రైమ్ వీడియో ద్వారా రిలీజ్ అయిన విషయం తెలిసిందే. తమిళ నాడు లో పెద్ద సినిమాలు కాక చిన్న , మీడియం సినిమాలు రిలీజ్ కావడంతో ప్రేక్షకులు థియేటర్స్ కు వెళ్ళడానికి ఆసక్తి చూపడం లేదు. మళ్ళీ థియేటర్స్ కళకళలాడేలా “పుష్ప :ది రైజ్”మూవీని సుమారు 50 థియేటర్స్ లో రీ రిలీజ్ చేయడానికి ఎగ్జిబిటర్స్ , డిస్ట్రిబ్యూటర్స్ నిర్ణయం తీసుకున్నారు. అది ఈ మూవీ పై ఉన్న క్రేజ్ కు నిదర్శనం.

[subscribe]

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here