గోవా లో ఐసోలేషన్ లో నాగార్జున

Nagarjuna leaves to Goa,Telugu Filmnagar,Latest Telugu Movies News,Telugu Film News 2022,Tollywood Movie Updates,Latest Tollywood News,Tollywood Movies, Nagarjuna,Nagarjuna leaves for Goa,Nagarjuna goes for isolation in Goa,Nagarjuna goes Goa and isolated him Self,Nagarjuna At Goa,Nagarjuna Goa Trip, Akkineni Nagarjuna leaves to Goa,Akkineni Nagarjuna leaves to Goa for isolation,Akkineni Nagarjuna Bangarraju,Akkineni Nagarjuna Bangarraju Movie, Akkineni Nagarjuna Bangarraju Latest Movie,Akkineni Nagarjuna Bangarraju Super Hit Movie,Akkineni Nagarjuna and Naga Chaitanya Bangarraju, Nagarjuna and Naga Chaitanya Bangarraju Movie,Covid-19,Nagarjuna Under Isolation In Goa,Bangarraju Team Covid Cases

కరోనా ఎఫెక్ట్ తో పాన్ ఇండియా మూవీస్ సంక్రాంతి రేస్ నుండి తప్పుకుంటే సంక్రాంతికి నాగార్జున తన తనయుడి తో కలసి నటించిన”బంగార్రాజు ” మూవీ రిలీజ్ చేశారు. సంక్రాంతి అంటేనే ఫ్యామిలీతో సహా ఆడియెన్స్ ను థియేటర్స్ కి తీసుకొచ్చే పండుగ. అందుకే ఉన్న ఒక్క ఆప్షన్ ను వదులుకోలేక “బంగార్రాజు” మూవీ ని ప్రేక్షకులు ఆదరించారు. నాగార్జున , నాగచైతన్య తమ పెర్ఫార్మెన్స్ తో ప్రేక్షకులను అలరించారు.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

“బంగార్రాజు ” మూవీ రెండవ వారంలో అడుగు పెట్టింది. ప్రమోషన్ కార్యక్రమాలను నాగార్జున కాంపీటీ చేయడంతో కొన్ని రోజులు ఐసోలేషన్‌లో ఉండేందుకు గోవా వెళ్ళారు. “బంగార్రాజు” ప్రొడక్షన్ టీమ్‌లో ఎక్కువ కోవిడ్-19 కేసులు వచ్చాయి . అందుకే నాగార్జున ఈ నిర్ణయం తీసుకున్నారు. గోవాలోని ఓ విల్లాలో ఉండనున్నారు. రెండు వారాల తర్వాత హైదరాబాద్‌కు తిరిగి రానున్నారు. కోవిడ్ 19 కేసులు పెరుగుతుండటంతో, నాగార్జున ఏకాంత స్థలాన్ని కోరుకుని గోవాకు వెళ్లిపోయారు.

[subscribe]

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here