హ్యాపీ బర్త్ డే నమ్రత-నా ప్రపంచాన్ని పంచుకున్నందుకు థ్యాంక్స్..!

Mahesh Babus Special Wishes For Namrata,Telugu Filmnagar,Latest Telugu Movies News,Telugu Film News 2022,Tollywood Movie Updates,Latest Tollywood News,Tollywood Movies, Namrata Shirodkar,Namrata Shirodkar Birthday,Namrata Shirodkar Birthday Wish From Mahesh Babu,Special Wishes From Mahesh babu To Namrata,Hubby Mahesh Special Wishes To Namrata, Mahesh Babu wishes wife Namrata Shirodkar on birthday,Mahesh Babu pens special birthday wish for wife Namrata,Mahesh Babu's special wishes for Namrata Shirodkar, Mahesh Babu Tweet wishes to Namrata on her Birthday,Mahesh Babu Wishes Namrata,Mahesh Babu Wishes Namrata In Twitter,Happy Birthday NSG,Sarkaru Vaari Paata, Mahesh Babu Sarkaru Vaari Paata,Mahesh Babu Sarkaru Vaari Paat Movie,Sarkaru Vaari Paat Movie Updates,Upcoming Movie Sarkaru Vaari Paat,Mahesh Upcoming Movie Sarkaru Vaari Paat, Director Parasuram,Parasuram Upcoming Movie Sarkaru Vaari Paata,Mythri Movie Makers,14 Reels Entertainment,S. Thaman Music Director,S. Thaman for Sarkaru Vaari pata

సూపర్ స్టార్ మహేష్ బాబు సతీమణి నమ్రత శిరోద్కర్ గురించి ప్రత్యేకంగా చెప్పనక్కర్లేదు. అటు ఫ్యామిలీ పరంగా కానీ.. ఇటు కెరీర్ పరంగా కానీ మహేష్ సూపర్ సక్సెస్ లో ఉన్నాడంటే ఆ సక్సెస్ వెనుక నమ్రత కూడా ఉందన్న సంగతి ఒప్పుకోవాల్సిందే. ఇక నేడు నమ్రత తన పుట్టినరోజును జరుపుకుంటున్నారు. ఈ సందర్బంగా మహేష్ నమ్రతకు తన ట్విట్టర్ ద్వారా బర్త్ డే విషెస్ అందించారు. హ్యాపీ బర్త్ డే నమ్రత.. నా ప్రపంచాన్ని నాతో పంచుకున్నందుకు నీకు థ్యాంక్స్ అంటూ ట్వీట్ లో పేర్కొన్నాడు మహేష్.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

ఇక సినీ ప్రపంచంలోకి ఎంట్రీ ఇవ్వకముందు మోడలింగ్ లో రాణించింది నమ్రత. ఆ తర్వాత 1993లో నమ్రత మిస్ ఇండియా, మిస్ ఏషియా పసిఫిక్‌గా ఎంపికైంది. ఆ తర్వాత పలు హిందీ సినిమాల్లో నటించింది. ఆ తర్వాత మహేష్ బాబు హీరోగా తెరకెక్కిన ‘వంశీ’ సినిమాతో టాలీవుడ్‌లోకి ఎంట్రీ ఇచ్చింది. ఒక్క సినిమాతోనే ప్రేమలో పడ్డారు.. పెద్దల అంగీకారంతో పెళ్లి చేసుకున్నారు. ప్రస్తుతం టాలీవుడ్ లోనే బెస్ట్ కపుల్స్ లిస్ట్ లో ఫస్ట్ ప్లేస్ లో ఉన్నారు ఈ దంపతులు.

కాగా మహేష్ ప్రస్తుతం పరశురామ్ దర్శకత్వం వహిస్తున్న సర్కారు వారి పాట సినిమా చేస్తున్నాడు. ఈ చిత్రంలో కీర్తి సురేష్ హీరోయిన్ గా నటిస్తుండగా ప్రస్తుతం ఈసినిమా షూటింగ్ జరుపుకుంటుంది. మైత్రీ మూవీ మేకర్స్, 14 రీల్స్ ఎంటర్‌టైన్‌మెంట్స్ సంస్థలతో కలిసి మహేష్ స్వయంగా నిర్మిస్తున్న ఈసినిమాకు థమన్ సంగీతం అందిస్తున్నాడు.

[subscribe]

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here