‘ఆ అమ్మాయి గురించి మీకు చెప్పాలి’ టీజర్ రిలీజ్

Aa Ammayi Gurinchi Meeku Cheppali Teaser Out Now,Aa Ammayi Gurinchi Meeku Cheppali Teaser,Mohanakrishna Indraganti,Aa Ammayi Gurinchi Meeku Cheppali Official Teaser,Aa Ammayi Gurinchi Meeku Cheppali Movie Official Teaser,Aa Ammayi Gurinchi Meeku Cheppali Songs,AAGMC Movie Teaser,AAGMC Movie Teaser Launch,Latest 2022 Telugu Movie,2022 Telugu Teasers,2022 Latest Telugu Movie Teaser,Latest Telugu Movie Teasers 2022,2022 Latest Telugu Teasers,Latest Telugu Movies 2022,Telugu Filmnagar,New Telugu Movies 2022,Aa Ammayi Gurinchi Meeku Cheppali Movie Teaser,Aa Ammayi Gurinchi Meeku Cheppali Telugu Movie Teaser,Aa Ammayi Gurinchi Meeku Cheppali,Indraganti Mohana Krishna,Krithi Shetty,Aa Ammayi Gurinchi Meeku Cheppali Movie,Aa Ammayi Gurinchi Meeku Cheppali Telugu Movie,Aa Ammayi Gurinchi Meeku Cheppali Movie Latest Updates,Aa Ammayi Gurinchi Meeku Cheppali Movie Updates,Sudheer Babu Aa Ammayi Gurinchi Meeku Cheppali,Sudheer Babu Aa Ammayi Gurinchi Meeku Cheppali Movie Teaser,Sudheer Babu,Sudheer Babu Movies,Sudheer Babu New Movie,Sudheer Babu Latest Movie,Sudheer Babu Upcoming Movie,Sudheer Babu New Movie Teaser,Sudheer Babu Latest Movie Teaser,Sudheer Babu And Krithi Shetty Movie,Krithi Shetty,Krithi Shetty Movies,Krithi Shetty New Movie,AAGMC,AAGMC Movie,AAGMC Teaser,Aa Ammayi Gurinchi Meeku Cheppali Teaser Launch,Sudheer Babu AAGMC Teaser,#AaAmmayiGurinchiMeekuCheppali,#AAGMC,#AAGMCTeaser

టాలీవుడ్ లో ఒక్కో డైరెక్టర్ కు ఒక్కో ప్రత్యేకత ఉంటుంది. ఇక అందులో టాలెంటెడ్ డైరెక్టర్ ఇంద్రగంటి మోహనకృష్ణ ది డిఫరెంట్ స్టైల్. అందమైన ప్రేమకథలను తెరపై అంతే అందంగా చూపించడంతో ఇంద్రగంటిది డిఫరెంట్ స్టైల్. అష్టాచమ్మా సినిమాతో దర్శకుడిగా పరిచయం అయిన ఇంద్రగంటి ఎన్నో ప్రేమకథలను చూపించాడు. ఇక ఇప్పుడు మరో సినిమాతో వచ్చేస్తున్నాడు. సుధీర్ బాబు హీరోగా ఇంద్రగంటి దర్శకత్వంలో ఆ అమ్మాయి గురించి మీకు చెప్పాలి అనే సినిమా వస్తుంది. ఇప్పటికే సుధీర్ బాబుతో కలిసి సమ్మోహనం, వి సినిమాలను తెరకెక్కించారు ఇంద్రగంటి. ఆ రెండు సినిమాలు మంచి హిట్ అవ్వడంతో ఈసినిమాపై కూడా అంచనాలు పెరిగాయి.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

ప్రస్తుతం ఈసినిమా పోస్ట్ ప్రొడక్షన్ పనులు జరుపుకుంటుండగా ప్రమోషన్ కార్యక్రమాలు కూడా మొదలుపెట్టారు. ఇక ఇప్పటికే టీజర్ రిలీజ్ చేయాలి కానీ కొన్ని కారణాల వల్ల వాయిదా వేశారు. అయితే తాజాగా ఈ సినిమా టీజర్ ను రిలీజ్ చేశారు మేకర్స్. ఇక టీజర్ చూస్తుంటే చాలా ఇంట్రెస్టింగ్ గా అనిపిస్తుంది. సుధీర్ బాబు దర్శకుడి పాత్రలో.. డాక్టర్ అలేఖ్య పాత్రలో కృతి శెట్టి కనిపించనున్నారు. ఆరు సంవత్సరాల్లో ఆరు సూపర్ హిట్ సినిమాలు తీసిన డైరెక్టర్ సినిమాలు అంటే పడని హీరోయిన్ ను సినిమాల్లోకి ఎలా తీసుకొచ్చాడన్నది ఈసినిమా కథ అని అర్థమవుతుంది. ‘ఇన్ని రోజులు నన్ను నేను అమ్ముకుని సినిమాలు తీశాను. మొదటిసారి నన్ను నేను నమ్ముకుని సినిమా తీద్దామని అనుకుంటున్నాను’ అని సుధీర్ బాబు చెప్పే డైలాగ్ ఆకట్టుకుంటుంది.

ఇక ఈసినిమాలో కృతి శెట్టి హీరోయిన్ గా నటిస్తుంది. ప్రస్తుతం కృతి శెట్టి వరుస హిట్స్ తో సూపర్ ఫామ్ లో ఉంది. ఇక ఈసినిమాకు కూడా తన లక్ కలిసొస్తుందేమో చూడాలి. ఇంకా ఈసినిమాలో ఈ సినిమాలో అవసరాల శ్రీనివాస్, వెన్నెల కిషోర్, రాహుల్ రామకృష్ణ, గోపరాజు రమణ తదితరులు ప్రధాన పాత్రల్లో నటిస్తున్నారు. బెంచ్ మార్క్ స్టూడియోస్ బ్యానర్ మీద గాజులపల్లె సుధీర్ బాబు సమర్పిస్తోన్న ఈ చిత్రాన్ని బి మహేంద్ర బాబు, కిరణ్ బల్లపల్లి సంయుక్తంగా నిర్మిస్తున్నారు. ఇక రీసెంట్ గానే మైత్రీ మూవీ మేకర్స్ కూడా భాగమయ్యారు. వివేక్ సాగర్ సంగీతం అందిస్తుండగా.. పిజి విందా కెమెరా మెన్‌గా పనిచేస్తున్నారు.

[subscribe]

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.
Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.