సుదర్శన్ థియేటర్ లో “అఖండ” 50 రోజుల వేడుకలు

Akhanda 50 Days Event Held At Sudarshan Theater,Akhanda Team Celebrates 50 Days,Balakrishna Talk About Akhanda Movie,Balakrishna Akhanda Movie 50 Days Function Celebrates At Hyderabad Sudarshan Theatre,Nandamuri Balakrishna At Akhanda 50 Days Jathara Celebrations In Sudarshan 35MM,Akhanda 50th Day Celebrations At Sudharshan 35MM,Akhanda 50 Days Celebrations At Sudarshan 35MM,Akhanda Movie 50 Days Celebrations At Sudarshan Theatre,Akanda 50 Days Celebrations In Sudarshan 35MM Theatre,Akhanda Success Meet,Akhanda Movie Success Meet,Akhanda Movie Success Celebrations,Akhanda Success Celebrations,Akhanda Video Songs,Akhanda 50 Days Function,Balakrishna Speech At Akhanda Movie 50 Days Celebrations,Akhanda 50 Days Box Office Collections,Akhanda Movie Box Office Collections,Akhanda Movie Success Celebrations,Telugu Filmnagar,Latest Telugu Movies 2022,Akhanda,Akhanda Movie,Akhanda Telugu Movie,Nandamuri Balakrishna,Pragya Jaiswal,Boyapati Srinu,Thaman S,Akhanda Movie Updates,Akhanda Updates,Balakrishna Akhanda,Balakrishna Akhanda Movie,Akhanda Trailer Roar,Balakrishna,Balakrishna Movies,Balakrishna New Movie,Pragya Jaiswal,BB3,Akhanda Box Office Collection,Akhanda Collections,Akhanda Movie Collections,Akhanda Full Movie,Akhanda Telugu Full Movie,Akhanda Movie Songs,Akhanda Full Movie Online,Akhanda 50 Days Jathara,Akhanda 50 Days Celebrations,Akhanda Movie 50 Days Celebrations,#Akhanda,#Akhanda50DaysJathara,#NandamuriBalakrishna,#AkhandaMassJathara

హీరో నందమూరి నటసింహం బాలకృష్ణ , మాస్ మసాలా చిత్ర దర్శకుడు బోయపాటి సక్సెస్ ఫుల్ కాంబినేషన్ లో హ్యాట్రిక్ మూవీ గా తెరకెక్కిన యాక్షన్ ఎంటర్ టైనర్ “అఖండ“మూవీ ప్రపంచవ్యాప్తంగా డిసెంబర్ 2వ తేదీ రిలీజ్ అయ్యి సూపర్ హిట్ టాక్ తో , భారీ వసూళ్లతో దిగ్విజయంగా ప్రదర్శించబడుతున్న విషయం తెలిసిందే. ప్రగ్య జైస్వాల్ కథానాయిక . థమన్ ఎస్ సంగీతం అందించారు. హీరో బాలకృష్ణ రెండుపాత్రలలో పవర్ ఫుల్ డైలాగ్స్ , పెర్ఫార్మెన్స్ తో ప్రేక్షకులను అలరించారు. ఫస్ట్ టైమ్ అఘోరా పాత్రలో నటించిన బాలకృష్ణ ప్రేక్షకులను ఆకట్టుకున్నారు. “అఖండ “మూవీ భారీ వసూళ్ళ తో 200 కోట్ల క్లబ్ లో చేరి , హీరో బాలకృష్ణ కెరీర్ లో అత్యధిక వసూళ్లను రాబట్టిన చిత్రంగా నిలిచింది. తాజాగా “అఖండ ” మూవీ 103 థియేటర్స్ లో 50 రోజులు కంప్లీట్ చేసుకుని రికార్డ్ క్రియేట్ చేసింది.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

హైదరాబాద్ సుదర్శన్ థియేటర్ లో “అఖండ” మూవీ 50 రోజుల వేడుకలు గ్రాండ్ గా జరిగాయి. ఈ సందర్భంగా నందమూరి బాలకృష్ణ, దర్శకుడు బోయపాటి శ్రీనుతో కలిసి సుదర్శన్‌లో ‘అఖంఢ’ చిత్రాన్ని వీక్షించారు. హీరో బాలకృష్ణ మాట్లాడుతూ .. సినిమాను థియేటర్స్‌లో చూస్తేనే మజా ఉంటుందనీ , ఈ మూవీ ని ఇంత పెద్ద సక్సెస్ చేసిన ప్రేక్షకులకు కృతజ్ఞతలనీ , ఆ దేవుడే బోయపాటి ని , తనను కలిపాడని అనుకుంటున్నాననీ , ఈ సినిమా సాధించిన విజయం అమోఘం అనీ , అప్పట్లో సుదర్శన్ 70 ఎం ఎం థియేటర్‌లో ‘సమరసింహారెడ్డి’ శతదినోత్సవ వేడుకకువచ్చాననీ , ఇపుడు సుదర్శన్ 35 ఎంఎంలో “అఖండ ” 50 రోజుల వేడుకకు వచ్చాననీ చెప్పారు. బోయపాటి శ్రీను మాట్లాడుతూ.. నందమూరి బాలయ్య నాపై ఉంచిన నమ్మకం మరోసారి నిజమైందనీ , ఈ సందర్భంగా ఈ సినిమాను నిర్మించిన మిర్యాల రవీందర్ రెడ్డితో ఈ చిత్రానికి పని చేసిన ప్రతి టెక్నీషియన్‌‌‌తో పాటు ప్రేక్షకులకు కృతజ్ఞతలనీ చెప్పారు. నిర్మాత మిర్యాల రవీందర్ రెడ్డి నందమూరి కుటుంబానికి, ప్రేక్షకులకు ఈ సందర్భంగా ప్రత్యేక కృతజ్ఞతలు తెలియజేసారు.

[subscribe]

 

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here