‘దుల్కర్ సల్మాన్’ కు కరోనా పాజిటివ్..!

Dulquer Salmaan Tests Positive For Covid 19,Telugu Filmnagar,Latest Telugu Movie 2022,Telugu Film News 2022,Tollywood Movie Updates,Latest Tollywood Updates,Latest Telugu Movies News, Dulquer Salmaan tested positive for Covid-19,Dulquer Salmaan tests positive,Dulquer Salmaan tests positive for coronavirus,South Indian Ace Actor Dulquer Salman Tests Positive, Malayalam superstar Dulquer Salmaan Tested Positive Fir Covid-19,Dulquer Salmaan Latst Updates,Dulquer Salmaan Movies,Dulquer Salmaan Upcoming Movies,Dulquer Salmaan Next Movies, Dulquer Salmaan Super hit Movies,Dulquer Salmaan Health Reprorts,Dulquer Salmaan In Social Media,Dulquer Salmaan Share Tweet In Social Media,Dulquer Salmaan Positive,Covid-19, Covid-19 Cases,Covid-19 updates,Celebrity News,Tollywood Celebrity News,Tollywood Covid-19 Updates,Celebrity Covid-19 News

కరోనా థర్డ్ వేవ్ ప్రభావం ప్రస్తుతం చాలా ఎక్కువగా ఉన్న సంగతి తెలిసిందే. ముఖ్యంగా సినీ పరిశ్రమపై దీని ఎఫెక్ట్ మరింత ఎక్కువగా ఉంది. దీనిలో భాగంగానే ఇప్పటికే ఎంతో మంది సినీ సెలబ్రిటీలు కోరనా బారిన పడ్డారు. ఆ లిస్ట్ లో సూపర్ స్టార్ మమ్ముట్టి ఉన్నారు. తనకు కరోనా సోకినట్టు సోషల్ మీడియా వేదికగా తెలియజేసిన సంగతి తెలిసిందే కదా. అన్ని జాగ్రత్తలు తీసుకున్నప్పటికీ కరోనా పాజిటివ్ గా నిర్ధారణ అయ్యిందని.. స్వల్ప జ్వరం మినహాయిస్తే ఆందోళన చెందాల్సిన అవసరం లేదని. ఇంటిలోనే ఉంటూ చికిత్స తీసుకుంటున్నా అంటూ తెలిపాడు.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

ఇక మమ్ముట్టి కోలుకున్న వెంటనే తనయుడు దుల్కర్ సల్మాన్ కరోనా బారిన పడ్డారు. తనకు కరోనా నిర్థారణ అయిందని దుల్కర్ స్వయంగా తన ట్విట్టర్ ద్వారా తెలియచేశాడు. నాకు కరోనా పాజిటివ్ నిర్థారణ అయింది.. స్వల్ప లక్షణాలు ఉండటంతో టెస్ట్ చేయించుకోగా పాజిటివ్ వచ్చిందని.. ప్రస్తుతం ఐసోలేషన్ లో ఉన్నానని.. నాతో పాటు ఉన్నవారు కూడా టెస్ట్ చేయించుకోమని.. ఈ పాండమిక్ ఇంకా ముగియలేదు.. అందరూ మాస్క్ ధరించండి.. సురక్షితంగా ఉండండి అంటూ పోస్ట్ లో పేర్కొంది.

కాగా మలయాళం యంగ్ యాక్టర దుల్కర్ సల్మాన్ వరుసగా డిఫరెంట్ స్టోరీస్, అంతే డిఫరెంట్ క్యారెక్టర్స్ సెలెక్ట్ చేసుకుంటూ నటుడిగా తనకంటూ ఓ ప్రత్యేకమైన స్థానాన్ని సంపాదించుకున్నాడు. ప్రస్తుతం రోషన్ ఆండ్రూస్ దర్శకత్వంలో దుల్కర్ సల్మాన్ హీరోగా వస్తున్న సినిమా సెల్యూట్. ఈసినిమా రిలీజ్ కూడా వాయిదా పడింది.

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here