“వరుడు కావలెను ” మూవీ రిలీజ్ డేట్

Actor Naga Shaurya, Naga Shaurya, Naga Shaurya and Ritu Varma Starrer Varudu Kavalenu Movie, Naga Shaurya and Ritu Varma Starrer Varudu Kavalenu Movie Release Date, Naga Shaurya and Ritu Varma Starrer Varudu Kavalenu Movie Team Announce Release Date, Naga Shaurya Next Film Details, Naga Shaurya Varudu Kavalenu Movie, Naga Shaurya Varudu Kavalenu Movie Release Date, Ritu Varma, Ritu Varma Starrer Varudu Kavalenu Movie, Telugu Film News 2021, Telugu Filmnagar, Tollywood Movie Updates, Varudu Kavalenu Movie, Varudu Kavalenu Movie Release Date

సితార ఎంటర్‌టైన్ మెంట్స్ బ్యానర్‌పై లక్ష్మీ సౌజన్య దర్శకత్వంలో నాగశౌర్య , రీతూవర్మ జంటగా రూపొందిన రొమాంటిక్ కామెడీ”వరుడు కావలెను “మూవీ విడుదలకు సిద్ధంగా ఉంది. ఈ మూవీ లో మురళీశర్మ , నదియా , వెన్నెల కిషోర్ ముఖ్య పాత్రలలో నటించారు. విశాల్ చంద్ర శేఖర్ సంగీతం అందించారు. చిత్ర యూనిట్ రిలీజ్ చేసిన పోస్టర్స్ , టీజర్ , సాంగ్స్ ప్రేక్షకులను ఆకట్టుకున్నాయి.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

విజయ దశమి పండగ సందర్భంగా “వరుడు కావలెను ” మూవీ అక్టోబర్ 29 న విడుదల చేయనున్నట్లు అధికారికంగా ప్రకటిస్తూ మేకర్స్ ఒక పోస్టర్ ను రిలీజ్ చేశారు . ఆ పోస్టర్ ప్రేక్షకులను ఆకట్టుకుంది. ప్రేమ, వినోదం, భావోద్వేగాల మేళవింపుతో “వరుడు కావలెను” చిత్రం ప్రేక్షకుల్ని అలరించటానికి వస్తోంది. ప్రపంచ వ్యాప్తంగా అక్టోబర్ 29 న విడుదల అవుతున్న ఈ సినిమా అన్ని వర్గాల ప్రేక్షకులను ఆకట్టుకుంటుందన్న నమ్మకాన్ని మేకర్స్ వ్యక్తం చేస్తున్నారు.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.
Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here