‘హరి హర వీరమల్లు’ ప్రేక్షకులకు షాకిచ్చేలా ఉంటుంది

Hari Hara Veera Mallu Movie To Have Lot Of Surprises For Audience Says Director Krish Jagarlamudi,Hari Hara Veera Mallu Movie Latest Shooting Update,Hari Hara Veera Mallu Movie Shooting Update,Hari Hara Veera Mallu Latest Shooting Update,Hari Hara Veera Mallu Shooting Update,Director Krish Jagarlamudi,Director Krish About Hari Hara Veera Mallu Movie,Director Krish,Krish,Nidhhi Agerwal,Nidhhi Agerwal Movies,Nidhhi Agerwal New Movie,Krish Movies,Krish New Movie,Krish Latest Movie,Krish Upcoming Movie,Krish Latest News,Update About Hari Hara Veera Mallu Movie,Pawan Kalyan New Movie Update,Hari Hara Veera Mallu Latest Update,Hari Hara Veera Mallu Update,Hari Hara Veera Mallu Movie Updates,Telugu Filmnagar,Latest Telugu Movie 2021,Pawan Kalyan Movies,Pawan Kalyan,Power Star Pawan Kalyan,Pawan Kalyan New Movie,Pawan Kalyan Latest Movies,Pawan Kalyan Upcoming Movies,Pawan Kalyan Movie Updates,Pawan Kalyan Latest Movie Update,Hari Hara Veera Mallu,Hari Hara Veera Mallu Movie,Hari Hara Veera Mallu Telugu Movie,Hari Hara Veera Mallu Movie Update,Hari Hara Veera Mallu Movie Latest Updates,Pawan Kalyan Hari Hara Veera Mallu,Pawan Kalyan Hari Hara Veera Mallu Movie,Pawan Kalyan Hari Hara Veera Mallu Movie Latest Shooting Update,Hari Hara Veera Mallu Release Date,Hari Hara Veera Mallu Movie Release Date,Hari Hara Veera Mallu 2022,Hari Hara Veera Mallu To Have Lot Of Surprises For Audience,Krish Jagarlamudi Gives Update On Hari Hara Veera Mallu,#HariHaraVeeraMallu

పవర్ స్టార్ పవన్ కళ్యాణ్ ఒకపక్క రాజకీయాల్లో బిజీగా ఉంటూనే మరోపక్క వరుసగా సినిమాలను చేసుకుంటూ వెళుతున్నారు. ప్రస్తుతం సాగర్ కే చంద్ర దర్శకత్వంలో భీమ్లా నాయక్ సినిమా షూటింగ్ తో బిజీగా ఉన్నాడు. ఇక ఈసినిమా ప్రస్తుతం ఫైనల్ షెడ్యూల్ లో ఉండగా మరికొద్దిరోజుల్లోనే షూటింగ్ పూర్తికానుంది. ఈ సినిమా తరువాత క్రిష్ సినిమా మొదలుపెట్టనున్నాడు పవన్.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

ఇక తాజాగా కొండపొలం సినిమా ప్రమోషన్స్ లో పాల్గొన్న క్రిష్ హరి హర వీరమల్లు సినిమా గురించి మాట్లాడుతూ పలు ఆసక్తికర విషయాలు తెలిపాడు. ఇప్పటికే సినిమా షూటింగ్ మొదలుపెట్టి కొంతవరకూ పూర్తిచేశాం.. కానీకరోనా వల్ల ఆపాల్సి వచ్చింది.. నవంబర్ సెకండ్ వీక్ నుండి మళ్లీ షూటింగ్ ను స్టార్ట్ చేస్తాం.. ఈ షెడ్యూల్ తో ఫస్ట్ హాఫ్ షూటింగ్ పూర్తవుతుందని తెలిపాడు. అంతేకాదు.. ఈ సినిమా ప్రేక్ష‌కుల‌కు షాకిచ్చేలా ఉంటుంద‌ని ఇలాంటి సినిమా నేనూ చేయ‌లేదు.. ఇప్ప‌టిదాకా తెలుగులో రానే లేదు అని చెప్పి అంచనాలను మరింత పెంచారు. చరిత్ర ఆధారంగా ఫిక్షన్ నేపథ్యంలో ఈసినిమాను తెరకెక్కిస్తుండగా.. ఇలాంటి సినిమాలో ప‌వ‌న్ క‌ళ్యాణ్ న‌టించ‌డం అన్నిటికంటే ప్ర‌త్యేక‌మైన విష‌యం అని.. వీర‌మ‌ల్లు పాత్ర‌లో ప‌వ‌న్‌ను చూడ‌గానే తాను చాలా ఎగ్జైట్ అయిపోయాన‌ని క్రిష్ తెలిపాడు.

కాగా ఈసినిమాలో ప‌వ‌న్ క‌ళ్యాణ్‌కు జోడీగా నిధి అగ‌ర్వాల్ నటిస్తుండగా.. బాలీవుడ్ నుండి జాక్వలైన్‌, అర్జున్‌ రాంపాల్‌ కూడా కీలక పాత్రల్లో నటిస్తున్నారు. ప్రముఖ నిర్మాత ఎ.ఎం.రత్నం తన మెగా సూర్యా ప్రొడ‌క్షన్ బ్యానర్‌పై ఈ సినిమాను సమర్పిస్తున్నారు. ప్రముఖ సంగీత ద‌ర్శకుడు యం.యం.కీర‌వాణి సంగీతం అందిస్తుండగా.. ప్రముఖ సినిమాటోగ్రాఫ‌ర్ జ్ఞాన ‌శేఖ‌ర్ వి.ఎస్‌. సినిమాటోగ్రాఫర్ గా పనిచేస్తున్నారు.

[subscribe]

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here