శ్రీ సింహా ‘దొంగలున్నారు జాగ్రత్త’ షూటింగ్ మొదలు

Sri Simha Starrer Dongalunnaru Jaagratha Movie Shooting Kickstarts,Telugu Filmnagar,Latest Telugu Movies 2021,Latest 2021 Telugu Movie Updates,Dongalunnaru Jaagratha Movie Shoot Begins,Dongalunnaru Jaagratha Shooting Begins,Simha Koduri's New Movie Dongalunnaru Jaagratha Launched,Dongalunnaru Jaagratha,Dongalunnaru Jaagratha Movie,Dongalunnaru Jaagratha Telugu Movie,Dongalunnaru Jaagratha Movie Update,Dongalunnaru Jaagratha Movie Latest Updates,Dongalunnaru Jaagratha Movie Shooting,Dongalunnaru Jaagratha Movie Latest Shooting Update,Dongalunnaru Jaagratha Latest Movie Shooting Update,Dongalunnaru Jaagratha Movie Shooting Update,Dongalunnaru Jaagratha Shooting Update,Sri Simha Dongalunnaru Jaagratha Movie Latest Shooting Update,Sri Simha Dongalunnaru Jaagratha Movie Shooting Update,Sri Simha Dongalunnaru Jaagratha Latest Shooting Update,Sri Simha Dongalunnaru Jaagratha Shooting Update,Sri Simha Dongalunnaru Jaagratha Movie Shooting,Sri Simha Dongalunnaru Jaagratha,Sri Simha Dongalunnaru Jaagratha Movie,Sri Simha Dongalunnaru Jaagratha Movie Update,Sri Simha,Actor Sri Simha,Hero Sri Simha,Sri Simha Movies,Sri Simha New Movie,Sri Simha Latest Movie,Sri Simha Upcoming Movie,Sri Simha New Movie Update,Sri Simha Latest Movie Update,Sri Simha New Movie Opening,Sri Simha New Movie Launch,Dongalunnaru Jaagratha Movie Opening,Dongalunnaru Jaagratha Movie Launch,Dongalunnaru Jaagratha Movie Launched,#DongalunnaruJaagratha

‘మ‌త్తు వ‌ద‌ల‌రా’ చిత్రంతో హీరోగా ప‌రిచ‌య‌మైన శ్రీ‌సింహా మొదటిసినిమాతోనే ఆకట్టుకున్నాడు. ఆతరువాత ‘తెల్లవారితే గురువారం’ సినిమా చేశాడు కానీ అది అనుకున్నంత సక్సెస్ ను అయితే ఇవ్వలేకపోయింది. ఇక ఇప్పుడు ఆ సినిమా తర్వాత వరుసగా పలు సినిమాలను లైన్‌లో పెట్టాడు. అందులో ‘భాగ్ సాలే’, ‘దొంగలున్నారు జాగ్రత్త’ సినిమాలు ఉన్నాయి.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

ఇక ఇదిలా ఉండగా భాగ్ సాలే సినిమా ఇప్పటికే షూటింగ్ జరుపుకుంటుండగా తాజాగా దొంగలున్నారు జాగ్రత్త సినిమా షూటింగ్ ను కూడా మొదలుపెట్టారు. అయితే చాలా రోజుల క్రితమే ఈ సినిమా షూటింగ్ ప్రారంభం అయినప్పటికీ.. కరోనా సెకండ్ వేవ్ కారణంగా సినిమా షూటింగ్ వాయిదా పడింది. ఇప్పుడు మళ్లీ స్టార్ట్ చేశారు. ఇక ఈవిషయాన్ని చిత్రయూనిట్ ఒక చిన్నవీడియో ద్వారా తెలియచేసింది. ఈ సినిమా టైటిల్‌కు తగ్గట్టుగానే ఈ వీడియోలో శ్రీ సింహ కెమెరా మెమరీ కార్డ్ దొంగతనం చేసి జాగ్రత్తలు చెబుతున్నాడు.

కాగా సతీష్ త్రిపుర ఈ మూవీతో దర్శకుడిగా ఇండస్ట్రీకి పరిచయం అవుతున్నాడు. ప్రీతి ఆస్రాని హీరోయిన్‌గా నటిస్తున్న ఈసినిమాలో సముద్రఖని కూడా ఓ కీలక పాత్రలో నటిస్తున్నట్టు తెలుస్తుంది. సురేష్ ప్రొడక్షన్స్, గురు ఫిల్మ్స్ సంస్థలు సంయుక్తంగా ‘‘దొంగలున్నారు జాగ్రత్త’’ చిత్రాన్ని నిర్మిస్తున్నాయి. రోహిత్ కులకర్ణి ఈ చిత్రానికి సంగీతం అందిస్తుండగా.. యశ్వంత్ సి సినిమాటోగ్రాఫర్ గా పనిచేస్తున్నాడు. మరి ఈసారి దొంగగా మారిన శ్రీ సింహా ఎంతవరకూ ఆకట్టుకుంటాడో చూడాలి.

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.
Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.