‘రామ్ 19’ లో కన్నడ బ్యూటీ

Actress Akshara Gowda Roped In For A Pivotal Role In RAPO19 Movie,Telugu Filmnagar,Latest Telugu Movies 2021,Tollywood Movie Updates,Latest Tollywood News,Ram Pothineni,Actor Ram Pothineni,Hero Ram Pothineni,Ram Pothineni Movies,Ram Pothineni New Movie,Ram Pothineni Latest Movie,Ram Pothineni Lingusamy Movie,Ram Pothineni Lingusamy Movie Update,Ram Pothineni And Lingusamy Movie,RaPo19,RAPO 19 Movie,RAPO 19 Movie Updates,RAPO19,RAPO19 Latest Updtes,RAPO19 Telugu Movie,Lingusamy,Ram Pothineni's RAPO19 Movie,Ram Pothineni Latest News,Ram Pothineni Movie News,Ram Pothineni Movie Updates,Ram Pothineni Latest Film Updates,Ram Pothineni RAPO19 Movie Shooting,RAPO19 Movie Latest Updates,RAPO19 Movie Latest News,RAPO19 Movie Cast,RAPO19 Update,RAPO19 Updates,Akshara Gowda,Akshara Gowda Movies,Akshara Gowda New Movie,Akshara Gowda Latest Movie,Akshara Gowda Latest News,Akshara Gowda Upcoming Movie,Akshara Gowda Next Movie,Akshara Gowda In RAPO19 Movie,Akshara Gowda In RAPO19,Actress Akshara Gowda,Ram Pothineni To Romance Akshara Gowda,Akshara Gowda To Star Opposite Aadhi Pinisetty In RAPO19,Akshara Gowda In Ram Pothineni RAPO19,#RAPO19

‘ఇస్మార్ట్ శంకర్’, ‘రెడ్’ సినిమాలతో మంచి సక్సెస్ అందుకున్న హీరో రామ్.. ప్రస్తుతం ప్రముఖ దర్శకుడు లింగుస్వామి దర్శకత్వంలో ఓ సినిమా చేస్తున్న విషయం తెలిసిందే కదా. టైటిల్ ఇంకా ఖరారు చేయని ఈసినిమా ఇటీవలే సెట్స్ పైకి వెళ్లి షూటింగ్ ను జరుపుకుంటుంది. ఇక ఈసినిమాలో హీరోయిన్ గా కృతిశెట్టి నటిస్తున్న సంగతి తెలిసిందే కదా. అయితే ఈమెతో పాటు మరో హీరోయిన్ కూడా ఈసినిమాలో భాగంకానున్నట్టు తెలుస్తుంది. ఆ హీరోయిన్ ఎవరో కాదు కన్నడ బ్యూటీ అక్షర గౌడ. ఈవిషయాన్ని అధికారికంగా ప్రకటించింది చిత్రయూనిట్.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

ఇక ఇప్పుడు ఈసినిమాలో ఆది పినిశెట్టి విలన్ పాత్రలో నటిస్తుండగా… ఆది పినిశెట్టికి జంటగా అక్షర గౌడ నటించనుందట. తమిళ వెర్షన్ లో మధురై యాసలో తెలుగులో కన్నడ యాసలో మాట్లాడనుందట. ఇదిలా ఉండగా కన్నడ తో పాటు తమిళ్ తో పాటు మన్మథుడు-2 సినిమాలో చిన్న పాత్రలో నటించింది అక్షర గౌడ.

కాగా ఈసినిమాలో నదియా కూడా ఒక కీలక పాత్రలో నటిస్తున్నారు. శ్రీనివాసా సిల్వ‌ర్ స్క్రీన్ పతాకంపై నిర్మాత శ్రీనివాస్ ఈ చిత్రాన్ని భారీ బ‌డ్జెట్‌తో, హై టెక్నిక‌ల్ వాల్యూస్‌తో తెలుగు, త‌మిళ భాష‌ల్లో ప్రెస్టీజియస్‌గా తెరకెక్కించనున్నారు. ఈసినిమాకు దేవి శ్రీ ప్రసాద్ సంగీతం అందిస్తున్నాడు. ప్రస్తుతం ఈసినిమా హైద్రాబాద్ లోనే షూటింగ్ ను జరుపుకుంటుంది.

[subscribe]

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.
Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.