నిర్మాతగా టాలెంటెడ్ హీరోయిన్ తాప్సీ

Talented Actress Taapsee Turns Movie Producer,Telugu Filmnagar,Latest Telugu Movies News,Telugu Film News 2021,Tollywood Movie Updates,Latest Tollywood News,Taapsee Pannu Unveils First Look Poster Of Blurr Maiden Project Of Her Production House,Actress Taapsee Turns Producer,Taapsee Pannu Turns Producer,Taapsee Pannu Launches Production House,Taapsee Pannu Turns Producer With Film Blurr,Taapsee Pannu Turns Producer With Blurr,Taapsee Pannu Turns Producer With Outsider Films,Blurr,Blurr Movie,Blurr Movie Updates,Blurr First Look,Blurr Movie First Look,Blurr Movie Look,Outsiders Films,Taapsee,Taapsee Pannu,Actress Taapsee,Heroine Taapsee,Taapsee Latest News,Taapsee Latest Film Updates,Taapsee Movie Updates,Taapsee Movie News,Taapsee Movies,Taapsee New Movie,Taapsee Latest Movie,Taapsee New Movie Updates,Taapsee Latest Movie Updates,Taapsee Upcoming Movies,Taapsee Next Projects,Taapsee Next Movie,Taapsee Upcoming Projects,Taapsee Turns Movie Producer,Taapsee First Look Poster Of Blurr,First Look Poster Of Blurr,Taapsee Blurr First Look,Taapsee New Movie Blurr

“ఝుమ్మంది నాదం”మూవీ తో టాలీవుడ్ కు “ఆడుకాలం” మూవీ తో కోలీవుడ్ కు తాప్సీ పన్ను పరిచయం అయ్యారు. సూపర్ హిట్ “చష్మే బద్దూర్ “మూవీ తో బాలీవుడ్ లో తాప్సీ అడుగుపెట్టారు. తెలుగు, తమిళ, హిందీ భాషల పలు బ్లాక్ బస్టర్ మూవీస్ తో ప్రేక్షకులను అలరించిన తాప్సీ ఉమెన్ సెంట్రిక్ మూవీస్ పై ఫోకస్ పెట్టి బాలీవుడ్‌లో “పింక్‌”, “బద్లా”, “థప్పడ్‌”, “నామ్‌ షబానా”, “సాండ్‌ కీ ఆంఖ్‌”, “మిషన్‌ మంగళ్‌” వంటి మూవీస్ లో అద్భుతంగా పెర్ఫార్మ్ చేసి ప్రేక్షలను అలరించారు.తాప్సీ కథానాయికగా రూపొందిన 4 హిందీ , 2 తమిళ మూవీస్ విడుదలకు సిద్ధంగా ఉన్నాయి. తాప్సీ ప్రస్తుతం“శభాష్‌ మిథు ” (హిందీ) “మిషన్ ఇంపాజిబుల్ ” (తెలుగు ) మూవీస్ లో నటిస్తున్నారు. “కే 13” మూవీ ఫేమ్ భరత్‌ దర్శకత్వంలో తాప్సీ ప్రధాన పాత్రలో ఏలియన్స్ నేపథ్యం లో ఒక సైన్స్ ఫిక్షన్ తమిళ మూవీ కి తాప్సీ గ్రీన్ సిగ్నల్ ఇచ్చారు.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

వైవిధ్యమైన కథాంశాల్ని ఎంచుకుంటూ ప్రతిభావంతురాలైన నాయికగా గుర్తింపును సంపాదించుకున్న తాప్సీ ఇప్పుడు ఒక సరికొత్త అధ్యాయానికి శ్రీకారం చుట్టారు. అవుట్‌సైడర్‌ ఫిల్మ్స్‌’పేరుతో నూతన నిర్మాణ సంస్థను ప్రారంభిచారు . తొలి ప్రయత్నంగా అజయ్‌భల్‌ దర్శకత్వంలో సైకలాజికల్ థ్రిల్లర్ “బ్లర్ ” మూవీ ని జీస్టూడియోస్‌తో కలిసి నిర్మిస్తున్నానని చెప్పారు. తాప్సీ మాట్లాడుతూ .. చిత్ర పరిశ్రమలో పదేళ్లుగా నా ప్రయాణం సాగుతోందనీ , .ఇంతటి పేరు ప్రఖ్యాతులు సంపాదిస్తానని ఎప్పుడూ అనుకోలేదనీ , చిత్రసీమకు ఏదైనా తిరిగి ఇవ్వాల్సిన సమయం వచ్చిందనీ, అందుకే నిర్మాతగా మారుతున్నాననీ , నటనతో పాటు ఇకపై నిర్మాతగా కూడా ప్రయాణం సాగిస్తాననీ , అందుకు మీ అందరి ఆశీస్సులు కావాలనీ తాప్సీ చెప్పారు.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.
Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here